Họ cổ phiếu FLC: Siêu game huỷ niêm yết

1 Likes

Thôi ông ơi, hình ông úp sọt Mig rồi nhắn tin khoe khoang cười cợt trên group za-lo còn lưu ở đấy rành rành đấy mà. Chắc là úp sọt được nhà đầu tư rồi nó sàn rồi sướng quá hả. Mod nào chứng cho bọn lùa gà úp sọt các ông? Mà tôi nói riêng cái tiêu đề bài viết này gây hiểu lầm tai hại rồi, không lo xoá bài viết gây hiểu lầm đi còn để lại để bình luận cho sung sướng hả? Bán xong thấy tin xấu sướng quá hả? Đồ cái thứ úp sọt. Không đáng tin.

2 Likes

Sáng sớm vào đọc tranh luận, cãi nhau vui quá! Thôi hai bác hạ hoả! Chơi chứng thì tự lực cánh sinh, không lên tin ai vì tiền là của mình!

1 Likes

THẾ NÀY THÌ NGÀY VỀ CỦA ANH XA LẮM LẮM, CHỈ TỘI CHO EM KIỀU DUNG LÀM TAY SAI CHO THẰNG QUÁ THAM LAM VÀ BẤT NHÂN…Bị khởi tố thêm tội danh, ông Trịnh Văn Quyết đối diện mức án nào? | Báo Dân trí

1 Likes

nó không lừa đảo thì tiền đâu mà thầu bao nhiêu dự án BĐS khủng, tiền đâu đầu tư vào BamBoo
Nói chung chuyến này khả năng kịch khung, cải tạo tốt chắc 20 năm về

Tôi mê em Dung lắm! Đúng là xui cho em bác ah! Như Lê thành Vinh biết dừng đúng lúc nên đỡ dính vào lao lý!!

1 Likes

Mày điên ah.
Tạo có lãi thì tao bán.
Cứ bán xong là úp sọt ah.
Thế mày giỏi thì kiến nghị hủy luôn ba cái sòng chứng khoán, để không ai còn bán được nữa nhé.

1 Likes

Như thằng điên, diễn đàn này là con mày hết ai cũng phải hầu hạ theo ý mày ah.

1 Likes

Cái thứ như mày không bao giờ tự chịu trách nhiệm với hành động của mày?
Tạo hỏi mày, khi tạo lập pin này đến giờ có phải cổ phiếu đã có tin hủy niêm yết thật không?
Nội đứng trong topic rất rõ ràng, còn đứa nào bảo đọc tiêu đề để mua thì chỉ có đánh chứng mõm, ở đây k ai làm thế!
Mày k cần lo ai cũng đánh chứng mõm như mày!

Tiên đoán như Lão Thần vậy bác! Như kiểu trước Lão cũng bảo AQC gia nhập Juventus… :sweat_smile: Mà phụ nữ chơi chứng cãi nhau cũng vui phết!

1 Likes

Chịu bác ơi, đời tôi bị hại cũng nhiều, cũng từng đứng giữa ranh giới sống chết.
Nhưng dù lúc nào, cuối cùng cũng chỉ có mình cứu mình thôi.
Khi lập ra các topic này, có những thông tin tôi đã đem cho mọi người trước thị trường. Người có tin không ai làm thế cả. Và chịu trách nhiệm tới mức có lãi với vị thế thì tôi nghĩ là quá lắm rùi.
Nên tôi cảm thấy con cừu như ký sinh trùng.

1 Likes

Sống đúng với lòng mình thì không lên bận tâm thiên hạ nói gì bác! TTCK vốn dĩ khốc liệt! Không đơn giản bỏ tiền vào rồi ăn, có khi mất hết, mất ít nhiều….Nghĩ bác đã có tầm mở pic thì nên Blacklist mấy người không ưa! Tranh luận thì làm mình bận tâm nhiều thôi! Chúc bác sức khỏe, trẻ đẹp, ít vết nhăn vì chứng! Kkk

1 Likes

án này Bác trọng đã bảo là án điểm rồi, kiểu này tôi nghĩ còn khui ra án khác nữa chứ ko chỉ là tội thao túng, với lừa đảo đâu…

1 Likes

Chuẩn bác! Trước em cũng có nhận định như bác! Kiểu tội sẽ được khui dần, tuỳ theo mức độ liên quan, và người có/bị liên quan! Nếu làm mạnh thì kiểu ai để cho Ros tăng vốn điều lệ tự 1,5 tỷ lên 4k tỷ cũng phải lên thớt! Để xem…chỉ tội Anh Em chứng sĩ ôm cổ AQC!

1 Likes

FLC kiểu này sớm muộn cũng sụp đổ thôi, dự án khắp nơi bị rút giấy phép, huỷ với thanh tra, ngân hàng thì tránh xa vậy duy trì sao nổi…Quyết còi đã quá giầu nhưng vẫn quá tham lam, bất nhân lên lên, ko những bản thân mà còn đưa anh chị em ruột cùng vào lao lý…

1 Likes

Cũng không hẳn quá tệ như vậy! Đã lộ diện bên Anh Mình Mango…thì sẽ phải diễn ra quá trình thanh tẩy, vực dậy, thay da đổi thịt…chắc diễn ra cũng hơi lâu đấy bác!

1 Likes

Tào A Còi bị bắt là chuyện cá nhân, hst còn lại cả đống , để sụp đổ sẽ kéo theo nhiều thứ lắm bác ơi. Cổ đông chỉ 1 phần thôi, còn người lao động nữa bác. Người lđ thất nghiệp nhiều thì sẽ dẫn đến nhiều hệ luỵ tiêu cực khác nữa. Nên từ từ để aeql sắp xếp sửa chữa, bắt 1 ông như A.Còi thì các cụ cũng đã suy nghĩ tính toán kỹ lắm việc xử lý hậu quả, vấn đề là thời gian và ai sẽ ngồi đâu :grin::grin::grin::grin: