[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

À riêng Phúc Long là mình hơi không thích! Cafe rất đặc, trà cũng đặc… tới sáng vẫn nằm chơi, uống xong thì hay bị tim đập nhanh và chóng mặt kiểu say trà cafe, trong khi mình là người uống được cafe, và sáng nào cũng có thể Starbucks mà không cần ăn sáng!

2 Likes

Bữa nào cuối tuàn Bear ghé thủ Mellower ở đối diện Nhà thờ Đức Bà! Cafe khá ngon, lạ hơn các vị hay uống ở starbucks! Không khí buổi sáng ở SGN thì vô cùng sảng khoái ( Trước 8h sáng nha ^^)

2 Likes

Ơ gì đêy. E đã đọc đâu mờ xoáaaaa

4 Likes

Bà nhóc này lanh dữ trời

4 Likes

Đang hóng mà Gấu ơi…chưa kịp đọc😅

4 Likes

:flushed::flushed::flushed::flushed: bà nhóc là chi chi. Lanh là gi? Bà chưa tới. Nhóc qua rồi. :sob::sob:

2 Likes

Em nghĩ là lời nhắn chị ngủ sớm đi, con gái mà thức muộn quá :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Hay tỏ tình em hả chị Annabel :joy::joy::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: chả có nhẽ. Cơ mà Bear cg muốn có làn da đẹp. Hô ngủ sớm đẹp da. Cơ mà còn la cà hơn chị nhá :joy::joy: hqua thức tận 3h :yawning_face::yawning_face:

3 Likes

Mọi người giải tán nha nha :sweat_smile: Cả đêm tìm kiếm facebook Gấu của anh @Cuongtin6868 và cái kết thôi ạ. Thật sự rất bất ngờ và thú vị nha :slightly_smiling_face: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Ai về nhà nấy nhaaaa

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

191 Likes

:star_struck: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

190 Likes

Haha làm dâu miền Trung sẽ biết :rofl:

2 Likes

Bác cứ đùa trẻ con. K biết lên mạng tra từ điển là dc chứ giề. :sunglasses::sunglasses:

2 Likes

Chị không muốn chuyện đi quá xa và ảnh hưởng đến người không liên quan. Nhưng mà mỗi người nữ đều có vẻ đẹp riêng. Mấy anh đừng có đem ra so sánh nha nha! :slightly_smiling_face:

191 Likes

Dạ chuẩn. Stop. Là ai cũng dc. :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: miễn là chính mình. Hê hê

2 Likes

Mạng cũng ko có đâu cô nương, tôi thử tìm rồi nhé :rofl: có dịp đi chơi miền Trung thì tìm hiểu rõ hơn :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Đã tìm thử để chặn họng cháu rồi :sweat_smile::sweat_smile:
Số đen cho bác. Cháu tìm vẫn ra. Đúng ý chưa bác?? :rofl::rofl:
hình ảnh

3 Likes

Haha thành bác cháu rồi :rofl: mới 20 tuổi đầu đã lên chức

2 Likes

20 tuổi ha?? Vậy gọi tui là chị dồi :rofl::rofl::rofl: chị chào em. Ngủ thôi. Ngủ sớm đẹp da. Giờ ngủ nhanh may ra còn kịp :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes