Hội cuồng P

Tí nữa n ngoi lên ý mà. N lại quậy tung nóc nhà P lên thôi.

Chiều nay chú lửng mật kéo cả dòng p. :smile:

2 Likes

Kệ bọn nó thôi, chọc thằng ý thì vui chứ chọc thằng đểu wu chiang ching kia k vui

haaaaa. Bơi theo dòng dầu :badger:

Haaaa. Cho n vô líu lo líu lo cho vui bác ơi.
Chứ P có mấy ae thiếu thốn quá haa

1 Likes

Qua phá tem mới, cụ j mới ra lò, nhắc anh em ra vào hợp lý nha, k ôm tử thủ đợt này.

1 Likes

Bác J là tên gì pic nào nhỉ.
Ních này bị khoá r. Tag tôi vào pic mới với.

Đi wave ra bơm xăng thì hô to cho e bơm 3 BSR nhé.

Tks bác có lòng tốt nhắc nhở ae nhé. . Lsao không bị tụt quần sống sót lại sau mỗi trận sóng mới quan trọng. Sống dai bơi dẻo mới mong chiến thắng. Kk

Cứ hàng ngon mà cầm tầm này thiếu mẹ gì con định giá rẻ. Quan trọng sống bao lâu ở đây chứ đoạn này lướt cho về máng à, mấy thằng tây lông dịt rút tiền đi hết rồi còn gì

Thảm quá a Jean ơi, tất cả đều chết hết

xiêu xóng dẫn bà con đi vào nòng đất mẹ

cuồng xuống đáy đại dương

Mợ chúng nó, cứ hô giảm là giảm, hô tăng là tăng. Oil thì vẫn lưu giá cao, thế mà đạp sàn toàn bộ cp. Không phải làm giá thì là cái gì. Bọn UBCK ăn hại vừa điếc vừa lác!

:smile::smile::smile:

Bác ăn theo sóng p hay sao mà chửi. Sẽ có hồi thôi mà. Ae vẫn còn chông vào lô b lô a gì đó đấy

Còn vào dòng P được không các bác? Đang hóng

4 Likes

Mới là chân sóng bác ơi. Sóng P sẽ còn kéo dài chứ không phải ngày một ngày 2. Và trong suốt thời gian dẫn sóng thì cổ cánh cũng có lúc này lúc khác, chứ ko phải lúc nào cũng “bùng nổ”, cho nên bác cũng cần bĩnh tĩnh trước mọi hoàn cảnh.

4 Likes

Sốt ruột quá, thua nên cứ mong gỡ thật nhanh. Nhìn đi nhìn lại thì thấy dòng P các bác hô mạnh chắc đang ngon. Mà các bác hô thì chỉ có bố của chuẫn

Dòng P - quan tài may mắn của những huyền thoại
@2468 chân chân ccc

6 Likes