Hội giữ HVG

Trần rồi đó bác, k uổng công đợi 1 tuần 1 ngày em nó nhảy, ôm chắc nha bác :rofl:

1 Likes

Con này target bn bác. E ms múc dk ít quá

Target ít nhất 8k, mà nó rẻ nên ôm dc nhìu, xuất khẩu cá tra đang vượt đỉnh có thể còn bay xa

Bao h nó được gỡ hạn chế gd nhỉ

hết nợ thì sang HOSE, con này ae ôm dài cũng được vì anh Minh cầm 38% công ty, khó bỏ tàu…hơn thế nữa nó là cty mẹ của rất nhiều cty con…tài sản bạt ngàn…đang tuyển công nhân thả tôm, cá…hứa hẹn bội thu cty làm thật tiềm năng…ko ảo…ngành nghề ngon, mình ôm lâu dài target 100k trở lại ngôi vương…

2 Likes

Khi nào thì có báo cáo năm 2020 và khi nào thì giao dịch lại bình thường vậy bac?

cái này anh Minh biết thôi bạn, hiện tại nó đang tuyển công nhân ầm ầm…doanh nghiệp đang bi lắm cty nhòm ngó…dễ bị thâu tóm, toàn hàng khủng nên anh Minh đang rất thận trọng…họp cổ đông là có thể sẽ thay đổi điều lệ cty nên anh chưa muốn…bên Thaco cứ nói bán cp nhưng thật thật hư hư thương trường là thế, vẫn có người đang ngồi trong HĐQT, anh em nhìn cty tốt và chủ tịch sống mái với cty thì vào thôi…đợi nó như nhà q1 1tyr mét thì giá ko như này đâu, con này mình mua lúc 5.2 giá đến giờ chưa về bờ khác các con penny khác toàn cây thông…ae tin tưởng thì vào, mình coi tích sản , vứt đấy khi nào giá lên 100k sẽ bán

2 Likes

HVG cố lên, Thủy sản tiềm năng rất lớn trong 5 năm tới…Làm gì để giấc mơ xuất khẩu thủy sản 10 tỉ USD không xa vời? - Tuổi Trẻ Online

3 Likes

HVG về mệnh

Mình có tý tẹo góp vui tích sản với ae. Con này tài sản khủng nhất các cty thủy sản ở Việt Nam kể cả VHC, MPC, ANV…, nó đứng được thì cả chân trời trước mắt…

2 Likes
1 Likes

Liệu mai nó bị ảnh hưởng j ko

Giờ con này mình cất tủ không để ý, mua lâu lắm từ 5.9 vẫn giữ…con này break đỉnh 5.x ngắn hạn, còn ngưỡng 10.x nữa, có thể sàn, có thể không…nhưng theo dõi lâu thi con này không theo thị trường nên giờ mới lẹt đẹt thế này…bán hay không bán, đỏ hay xanh hay sàn là quyết định của AE thôi…tớ bán hết đóng cửa ko giao dịch từ hôm qua…con này cất tủ 3 năm TA,FA đều ngon,bán sợ ko cover được, chỉnh thì cơ hội cho ae vào đó…, JVC giữ đến sang năm thôi

1 Likes

T bảo hvg cơ mà

HVG đấy bạn, nó vừa break đỉnh 5.x ngắn hạn, còn ngưỡng 10.x nữa, có thể sàn, có thể không cơ hội nếu nó sàn, cầm con này 2 năm rồi. Có ít 30k nên cứ vứt đấy thôi, giữ HVG toàn người cầm lâu năm nên ít bán, con này cũng ko media nhiều, nên cứ lù lù tiến, ko theo vnindex lắm

1 Likes

anh Minh đang dùng những kho lạnh khổng lồ trữ nông sản, Thủy sản nên thu mua rất nhiều hàng giá rẻ, giảm rất nhiều giá đầu vào…vậy là mai lại có cơ lên AE ơi

Liệu có lại về giá 2 không bác nhỉ?

Bác không thấy ngta xếp hàng múc giá sàn à. Làm j có chuyện đó :grin:

Hôm nay các đ/c chuồn sớm quá. Mình cất tủ 30k cp rồi, ko đánh đám gì nữa. Chỉnh theo VNindex tý, ae sợ bán nhiều quá… Về 3.x cũng khó lắm, hàng đang uptrend rồi, con VHC hôm nay đi ngược thị trường +2đ …nhìn chung 5 năm tới Thủy sản là mũi nhọn…HVG có lợi thế rất lớn là cơ sở hạ tầng tốt nhất các cty Thủy sản hiện nay, nếu AE qua nhìn các cơ sở hạ tầng của nó mới thấy đầu tư rất bài bản, hàng G7 rất ngon và chuẩn…Tối ưu hóa dòng tiền nó sẽ chạy…Mình đóng điện con này rồi khi nào về 100k đem ra bán…lên đây để chating với các ae cho vui…cty này kín quá,nên phải bỏ thời gian ra xem và tin nó sẽ hồi sinh…Mình ko chọn PVX dù PVX cùng giá HVG và giờ này PVX đã chạy khá xa…nhưng sẽ có ngày nó vượt vì:1. Đây là cty tư nhân độ linh hoạt rất tốt…2. Ngành tiềm năng trong 20 năm tới(nó xuất khẩu nhưng ăn tất chứ ko như May mặc ăn mỗi khâu gia công) 3. Cá tra tăng 40-50% ở Mỹ do lạm phát, nên nếu con nào sãn cơ sở rồi thì bứt rất nhanh, HVG làm thật chiến thật nên nó sẽ trả nhanh vay nơ và khi đó nó sẽ bật rất nhanh…Định giá theo mô hình của mình nó só thể đạt 100k/CP…ae yên tâm nắm giữ, hàng ko lái vì anh Minh ko thích bắt tay lái dụ nhỏ lẻ…và HIỆN NAY BAN GIÁM ĐỐC ANH MINH GIỮ NHIỀU CP NHẤT GẦN 39% NEN KO SỢ KHI CÔNG TY LỚN TUỒN RA CTY CON SÂN SAU…

1 Likes

Người ae cho tớ ■■■■ add nc chat dk ko. Tôi cũng yêu e hvg r. Hôm nay tớ thấy lái húp và đặt nguyên giá sàn và 4.5. sao lái k cho chạy. Cho t sdt ■■■■ với