Hội giữ HVG

giữ 10 năm ổn ko

Nếu gom dc trung bình giá 3,lên 10 là e té :sweat_smile:

Tôi giữ 30 năm khi nào nó giá ngon bán, mua nhà lấy vk nữa nhẩy

TT nay húng quá nhỉ , lại thấy lo lo rồi…

Con hvg này thì lo gì.TT chung sập phát nữa nó xuống 2.5 là cùng :laughing:

Về 2.6 mình múc 100k, về 2.5 múc 500k về 2 múc thêm 1 triệu cổ nữa, vậy là đủ target, mog là sẽ đk như vậy

Ông cứ dọa lái thế nó đánh về mệnh tôi lại phải té sớm hơn dự kiến :rofl:

Vậy mà ăn thua j bác, vốn dành cho con này so với mã khác là ít nhất rồi, với cả cũg là giúp bác minh ít vốn làm ăn chứ doạ dẫm ai, giúp bác Minh lúc khó khăn sau cty tốt hơn mog bác ấy đáp trả lại thôi

thèn này ngu bỏ mẹ lun,hvg tiềm năng như vậy hô sắp phá sản cái loại éo hiểu gì đi hô bây như ch ó ăn cứt khắp nơi

Chac noi nham HNG, sai chu N thanh chu H chăng? cái này là ở topic nào đó nhỉ? Cái em HVG đến lạ cứ thị trường xanh mướt là em nó “đỏ thắm màu cờ”

Trích dẫn[quote=“BankingInvestor, post:1128, topic:88234, full:true”]

thèn này ngu bỏ mẹ lun,hvg tiềm năng như vậy hô sắp phá sản cái loại éo hiểu gì đi hô bây như ch ó ăn cứt khắp nơi
[/quote]

Hay bạn ấy có thông tin zầy hót mềnh ko pít…khai thác cho kỹ vào

Kaka, phá sản hay ko phá sản cũg kệ, cứ 2.6 là e múc 100k ủng hộ trước đã, mog bác lái cho e toại nguyện :heart_eyes:,nay hag với flc của e lồi mồm toác mỏ rồi, kaka

HVG này khác lắm nhé, TT xanh nó cứ đỏ…đỏ quá thì lại chạy rẽ hết thôi

Các con khác mà thế này cổ đông chửi ỏm tỏi lên rồi :laughing:
Ở con hvg này toàn cổ đông “trung thành” và lịch sự :joy:

Tại ae mua cao, chứ nếu mua dk giá hợp lí thì thoải mái, cứ đủng đỉnh thôi

Thế lái nó mới chơi kiểu cù cưa ntn đk…hì

Múc dk giá 1.5-2.0 thì an tâm nhất, múc 2.0-2.5 thì cũg dk nếu có mất cũg ko mất nhiều, cứ phải có giá ngon mới múc là yên tâm, bác lái có trên tàu thì cho e xin tuần này giá 2.6, e múc trước 100k cổ vũ bác

Đợi về 2 đóng góp 10k nhé

về 1.5 đóng góp 1 triệu cổ nhé