Hội giữ HVG

Bác Minh đúng thánh nổ, đúng là nhiều khi đàn ông ko bằg đàn bà, ko bằng cái chân váy của chị Khanh, như bác gì nói trên ấy, ngon thì còn hơn 10 năm nữa là xuốg lỗ hết đời vậy mà còn đi sân si mấy đồng cổ phiếu , nghĩ nó xấu hổ :zipper_mouth_face:

Cũng hi vọng như bác chủ pic nói "im lặng lâu thế này có thể sau đó có ji đấy":grin:.
E xác định đánh kiểu xóc đĩa ngay từ đầu nên vẫn túc tắc nhặt dần. Hi vọng 2 năm nữa nó bay lên nóc🤣

Có mà bay vào nồi, bác minh lom dom lắm :rofl::rofl:

Nay bắt đầu bay roài. Ngạc nhiên chưa!:heart_eyes:

Lái HVG lâu năm đấy, đánh dựa vào VNI để đỡ tốn xèng…ae yên tâm từ nay đến 2-3 tuần nữa LÊN nếu xuống cũng ko giảm nhiều

1 Likes

Liệu có chuẩn bị dc giao dịch bình thường ko các bác!?
Nay trần cứng kiểu này nghi có biến😃

Ko biết, bao lần nó trần cứng cả triệu cổ NGAY TUẦN SAU nó quay đầu giảm điểm…Phiên tích cực là HVG đã lọt vào tầm ngắm của các đội lái…con này cực khó hiểu

1 Likes

Con này nhà ssi

còn ôm k, đầu 2 nhặt hết rồi mờ. Hay lại khéo cắt lỗ hết rồi bác

1 Likes

Thị trường chứng khoán bây giờ quá nhiều tiền , so với 2019 trở về trước lẹt đẹt 4-6k tỷ bây giờ toàn 15-20k tỷ, bác Minh đúng sai lầm, kể mà hvg ngon thì bác kiếm vốn trên thị trường luôn chứ chả phải đi vay mấy

Đen thôi chứ ko hẳn là sai lầm!
Nhưng giờ thấy ko có thông tin tái cơ cấu gì cả,im lặng đến đáng sợ😅

Có tin ji đâu mà bọn thủy sản nay nổi loạn thế các bác😁

Sai lầm nối tiếp sai lầm, đến bây giờ bác Minh sắp 70 , tuổi này cũng ngấp nghé miệng lỗ rồi mà vẫn ko lấy lại được cái danh cái tiếng, còn đi bòn từng đồng cùng nhỏ lẻ :zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:

Khi lỡ sa cơ cũng phải biết hèn một tí chứ😁
E chỉ mong 3 năm nữa nó bò dc về mệnh😍

Bác đức cuối cùng cũng có thể ngẩng mặt lên trời , khớp hơn 20 triệu cổ trần ,hôm nay vni -40 điểm, mình bầu đức 1 kiểu, nể thật

Rồi hvg cũng sẽ đến lúc như hag.

Có cứt, bác Minh lom dom lắm :rofl::rofl::rofl:

Thời hag giá 4 và đang tái cơ cấu cũng khác gì hvg giờ này đâu. Nó cứ lì ra,gần đại hội nó tăng dc 7-15% rồi lại xuống.
Nhưng công nhận ông Đức PR tốt hơn ông Minh kể cả giai đoạn hag nát bét😂
Bác có vẻ cũng quan tâm hag nhỉ😍. Cuối tuần này cẩn thận củi lửa nhé😁

1 Likes

PR tốt hơn ko thì ko biết, ít ra bây giờ ông Đức có thể ưỡn thẳng lưng mà đi rồi còn bác Minh thì vẫn đag chui rúc mất tích trog hang ko dám ló mặt ra :rofl:

Thủy sản và nông nghiệp nay ngược dòng. Ae chuẩn bị đạn dược cuối tuần cướp hàng hvg với lái😁
Joy đâu vào cổ vũ thêm vài trăm k cổ nữa để kéo lên 5 nào.kkk