Hót . bất động sản được giải cứu . chiến bất động sản thôi anh em . APS quàng khăn tím có biến

Tiền đến và đi như 1 cơn gió :sweat_smile: :sweat_smile:. Bác bảo trọng nhé, có lãi thì nên chốt, đừng tiếc.

2 Likes

ối, Chanh ngải cứu HQC à, cứu đi em đang đu 2.x HQC đây. hơ hơ

1 Likes

Ai chà . đợt này sóng lớn . các anh ý sẽ phát quà cho làng ăn tết :leafy_green:

2 Likes

Chanh ơi! Đến tuổi U50 như Jean có vẻ thích ăn nói phóng khoáng ah Chanh! Thấy pic đó nhiều anh chị có tuổi cũng thích đùa dai ha…thấy ẩn dụ mấy hình cà rốt, củ cải các kiểu!? :sweat_smile:

2 Likes

Pic này có hai làng . vẫn đang lẻ bóng mà bác . nhiều khi phải có chút lá cành . mới hấp dẫn chứ :leafy_green:

2 Likes

:blush: Gu họ cũng mặn!

2 Likes

Bác mà được ngắm nhìn Em @Nhamdoanhdoanh8 . thì mê mẩn luôn :leafy_green:

2 Likes

Nàng ấy mê J giống Chanh rồi! Nên thôi cũng không nên hái hoa đã có chủ! :smile: HQC có gì hot mà nàng pr vậy?! Gex của A Tuấn mượt thấy cũng ổn áp!?

3 Likes

Thị trường tốt .con hàng nào cũng tăng thôi nhà thơ á :leafy_green: nước dâng thuyền cũng theo mà

2 Likes

Ah phải có gì đặt biệt để quan tâm hoặc mua mã đó chứ!! Chứ mua chung chung thì nói làm gì?!

2 Likes

Nhà thơ mới vào con GEX . à :leafy_green:

2 Likes

Éc. Bác vào á. Tui đang canh đổ bô mà. :scream: ông chú bảo lên 13 bán dần r đó. Đừng vào nứa. Hàng a M đánh khét lắm. Huhu

3 Likes

Làm tý kiếm cafe xem Anh Tuấn có mượt không! :crazy_face:

2 Likes

Mua ít kiếm cafe thôi cô bơ ơi!!

2 Likes

Sáng t canh bán mà nó tụt phát từ .9 về .4, nn đang áp đảo bán nữa. Bác máo thế. :sob: t thì k khớp bán. Thui bác lên thì tui vs b lại chung thuyền. :joy:

2 Likes

Chắc T+ có cốc cafe lo gì! :smile:

3 Likes

Mong vậy nha. Để t cg out cùng. :star_struck: :handshake::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

3 Likes

Chứng vịt đang ở vùng quá bán . lại đang tốt . lên vào con nào cũng có ăn . chỉ là ít hay nhiều thôi . nhà thơ á :leafy_green:

1 Likes

Theo Cô Chanh kiếm chút lòng về xào dưa thôi hihi! :blush:

2 Likes

Chứng vịt thăng hoa quá .phi tít cao nhất trong ngày luôn :leafy_green:

1 Likes