HOT ! Chủ đề cực nóng mấy ngày qua, ai ko hiểu sẽ ôm hận cả đời

Cổ đất cứ luân phiên xx lần vài năm lũ chúng nó còn cọng thun.kkkk

11 Likes

14 Likes

Anh A7 ơi giờ vào e BĐS nào còn tiềm năng nhất ạ. Anh cho e xin nhận định ạ

cái hay của mấy tờ báo chứng khoán: Bài ở trên khuyến nghị mua DIG, bài ở dưới viết về gáo nước lạnh bđs tạt vào mặt nđt trong một phiên điều chỉnh kĩ thuật, tức là cũng viết về DIG. Một bài chửi về đa cấp cổ phiếu bđs, bài hôm sau khuyến nghị mua. Anh 7 nhiều kẻ thù quá, thành ra mấy cổ đất của anh nằm sàn một phiền, người ta ăn mừng nhảy múa, hát ca, từ fb cho đến báo chí chính thống rằng dòng tiền đã rời bđs sang bank, sang chứng. Và rồi phiên hôm nay, trên fb người ta lại chụp ảnh những tk của nđt múc bank và dè bỉu nào F0, nào cừu vv… Cổ anh 7 khuyến nghị sinh lời tốt. Cách anh 7 làm truyền thông chưa ổn, và có lẽ đã đến lúc anh 7 cần một team truyền thông chuyên nghiệp.

3 Likes

Bắt đáy L14. Siêu phẩm vũ trụ đấy

13 Likes

Nay sàn mà e chưa dám bắt. Mai e canh vào luôn đc ko ạ. Hay chờ 1-2 phiên nữa ạ

Cổ đất em cầm thêm cả con VPH và C21, liệu có ăn thua gì không nhỉ

Giai đoạn tiền khởi nghĩa như tesla hay anh vượng đều bị truyền thông nó chọc ngoáy. Nhưng khi to hẳn chúng nó lại bợ đít hót. Vì khi đó nó mới nhìn thấy ngon. Khà khà

15 Likes

A e ôm cổ đất lồi mồm hết rồi mà chưa nghĩ đến chuyện bán bvi biết rằng mới chỉ chân sóng. Chỉ có ndt mới còn ngây thơ bị bọn media dắt mũi bán Bds mua vào bank để chúng xả. Khổ thân.

2 Likes

Hom qua và hôm nay e mới nhặt DIG

2 Likes

Mua nhanh kẻo hết hàng sales off.

Dig 2x, 3x, 4x nó đều kêu lùa. Lùa éo gì lên 5x rồi. Toàn gà ăn lồi mồm béo ú. Kk

Bác ơi L14 mệnh giá to vs nhỏ lẻ e quá.mai e có vào mới dig được k ah? Em cảm ơn ah

1 Likes

16 Likes

Mua cp đừng vì giá cao quá mà bỏ qua. Lời lãi tính theo phần trăm giá trị, cổ giá cao thì 1% của nó cũng to hơn 1% của cổ rẻ.

lại thêm 1 họ Louis ah :))

Vào mà ôm bank đi ku. Media nó hô đấy

1 Likes

Chịu khó ôm cho tiền cho chắc .
Cổ đất cứ sóng thần luân phiên 300-500%.
Bơm tiền 3-4 năm năm nữa nhiều thằng còn khúc xương khố

9 Likes

Nhức nách. :laughing: :smirk_cat:

2 Likes

thằng óc lợn này, mày biết gì mà sủa, Louis chúng nó đi thu mua doanh nghiệp xác sống rồi M&A loạn xì ngậu lên, đời mà suốt ngày chỉ sợ úp bô thì bluechip vn30 mà múc.

5 Likes