HOT ! Chủ đề kinh điển về kiến thức đầu tư. Không hiểu chỉ có phá sản sớm hay muộn

A7 lùa gà mua BĐS :))

Thầy mãi đỉnh

Lùa con nào con nấy mập ú, lồi mồm toét phao câu :grinning::grinning:

1 Likes

thầy là thực chiến đánh giá vĩ mô đầu tiên, chứ mấy chiên da bàn giấy cứ nhìn vào con số quá khứ chỉ có ăn tiền lẻ.

2 Likes

LONG PHAN, THÁI PHẠM, BẠCH HUỆ, ĐỊNH O’NEIL, TÀI PHẠM, BRỒ-KƠR GÀ, CHIÊN ZA CHỨNG KHOÁN LỢN, LŨ ICHI KUNG FUCK, INDICAR - TOI sUỐT NGÀY GIĂNG BẪY LÙA GÀ, SAU KHI BẮT ĐƯỢC GÀ CHỨNG NƯỚNG SẠCH LŨ GÀ VÀO NHỮNG CON CỔ RÁC, CỔ LỞM, NHƯ #FLC, #PAN, NHÓM DẦU KHÍ, THAN TỔ ONG, VV…kkk

CHỈ CÓ A7 HÀO SẢNG LÙA AE VÀO BDS HƯỞNG LỢI THIÊN THỜI CÀNG ÔM LÌ CÀNG GIÀU SANG PHÚ QUÝ

2 Likes

nghe chiên za, media, đài báo, chim lợn mua Bank rồi bị nó xả vào đầu. anh em mới bước chân vào thị trường mà không gặp được thầy A7 thì quả là đau xót. mọi thứ có thể lúc này lúc khác nhưng chân lý thì mãi trường tồn

Thầy a7 ơi, thế con cổ rác CII có múc tiếp được không ạ. BLĐ mafia quá! E chân sắp lạnh rồi thầy ạ. :frowning:

Bọn em luôn yêu và theo thầy!

Từ khi biết và học theo từ những clip video thầy dạy. Mình đã thay đổi cách nhìn về đầu tư. Minh lúc trước hay liên lạc hỏi broker và xem kênh youtube của Long Phan, và cái kết bây h mình xóa ■■■■ Broker, xóa hết theo dõi kênh Long Phan suốt ngày dạy kiến thức suông không đánh nhau được. Quy thuận theo học mỗi thầy A7 thôi

Có những lúc tôi cảm thấy rất bất ngờ trước sự sắp đặt của đấng Thượng Đế
Thượng Đế đã sắp đặt để cả tôi và bạn đều được va phải thầy A7, chúng ta đang bị lùa vào ô giàu sang. Giàu sang chỉ thuộc về thiểu số gan lì nhất lì lợm nhất… Tôi biết ơn Thượng Đế về sự sắp đặt hữu duyên này, để ta có cơ hội đồng hành cùng nhau…
Hãy vững tin về tương lai phía trước sẽ ủng hộ chúng ta. Thiên thời ủng hộ chúng ta!
Biết ơn.

4 Likes

A7 viết bài ngày càng chất, mỗi ngày đọc 1 bài của A7 thì 2-3 năm sau đúc kết biết bao nhiêu là kiến thức. Rảnh rảnh viết nhiều bài nha Thầy ơi kkkk

Tuyệt vời tầm nhìn A7!!

1 Likes

Như Sếp nói ở trên đấy, cứ ngóc lên là bị cả bọn nó xả vào đầu => Thế thì cái TTCKVN này KHÔNG CÓ SẾP THÌ BAO GIỜ MỚI NGÓC LÊN ĐƯỢC.
SẾP cứ yên tâm, bọn em sẽ luôn đồng hành sát cánh cùng Sếp để THANH LỌC cái bọn đầu bò kia ạ.
Chúc Sếp sức khỏe!

1 Likes

Rất thích cụ A7 hành văn. Có sự khác biệt với các bạn trợ lý của Cụ

Hiện tại và còn rất lâu nữa trên TTCK Việt nam, đẳng cấp tư duy và đạo đức A7 không có người ngang tầm

1 Likes

Mình chưa biết A7 thực sự thế nào nhưng thấy tư duy đúng…trước có đứa từ VPS gọi cho mình bảo mình vào thử nhóm room zalư vấn dùng thử xem sao…mình nhận lời vào vài hôm xem bọn này nó phán gì…mình đưa tư duy A7 vào khuyên cả nhóm đầu tư dài hạn đi, suốt ngày vẽ nhăng vẽ cuội mua mua bán bán chỉ mat phí thôi…thế là bị thằng ad nó kích…hahaa

3 Likes

Càng ngày càng rõ ràng Nhà Đầu Tư sẽ thấy dc dòng tiền nên đầu tư vào đâu. Ndt mà ngu ko biết đưa tuền vào bds nữa thì ngu thì chết

Bản chất môi giới cty là phải quản lý và tư vấn khách hàng của mình mua bán ra vào liên tục để họ có nguồn thu phí dịch vụ. Bác có giỏi cỡ mấy ăn 100 lần mấy % nhưng chỉ cần 1 cần đạp trúng mìn là đi bụi luôn. Thầy A7 dạy tư duy dài hạn mua cp đất còn định giá rẻ so với tài sàn và tiềm năng phát triển của nó trong tương lai, ôm holder dài hạn ăn bằng lần theo giá trị phát triển của doanh nghiệp. Em cũng theo học A7 đầu tư dài hạn cty ck nó ghét em lắm cả năm mua bán 1 2 lần à :joy: :joy: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Mấy ông môi giới, tự doanh của công ty chứng khoán mới đích thực là bọn lái cổ phiếu công khai mà k bị bắt…lý do nó ăn thì cá nhân mất…tổng tiền gần bằng 0, thế nên làm đếch gì có chuyện nó cho tiền mình dễ thế…mà sao còn triệu người vẫn mê tín nghe theo ba thằng con nít vẽ linh tinh xong phán v k biết…nên là cứ đi đâu gặp mấy thằng vẽ nhăng vẽ cuội, thổi nến…là t chửi ngay…hahaa

2 Likes

Kkkk

28 Likes