HOT ! Đề nghị UBCK điều tra AI AI AI đang xử dụng thông tin mập mờ liên quan Chủ Tịch tập đoàn FLC để trục lợi?

sáng nay trong lúc hoảng loạn a cũng bán gần hết HVN :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Mai lại như chưa hề có truyện gì đó mà

1 Likes

Em chẳng mua bán gì cả anh ơi! Hihi

2 Likes

Anh Q có quan hệ tốt với tổng đà chủ lắm .ko ai dám động vào đâu :grinning_face_with_smiling_eyes:

Bác xoá tin đồn này đi bác ơi! Chân thành nhé

1 Likes

là con người ai chả có lúc hoảng loạn :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Quy mô và mức độ tham gia của NĐT cá nhân hiện rất lớn nên ttckvn lại càng không thể bị điều khiển hay tồn tại những thể loại âm mưu kiểu tin đồn, tin mập mờ này được ! Yêu cầu UBCK vào cuộc ngay để làm rỏ ràng thông tin

Đọc kỹ đi . là bộ công an nói là chưa chính xác còn gì :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đội Short đánh phù đầu ngay đầu phiên vì 1 cổ phiếu nó phải giảm từ từ từ đỉnh xuống đây đánh phủ bán sàn luôn từ lúc mở phiên chắc k phải nhỏ lẻ rồi =))

1 Likes

Đúng đó bác !
**Khả năng cao là ĐẦU CƠ, TRỤC LỢI có mục đích! **

Bà con nên đề nghị UBCK điều tra rỏ ràng…dễ mà, check VSD là ra ngay lệnh lớn từ đâu ập vào thôi mà…hihi

Có câu ng ta hay nói với tôi là “không nói biết ngứa ở đâu mà gãi”
Cứ nói bổ đâu thì bổ … giúp mình giảm bức xúc cũng được hay chứ sao… chẳng lẽ thấy trộm vào nhà đứng im mày thích lấy gì thì lấy đi … ít ra cũng cầm gạch choảng nó cái chứ … :grinning:

2 Likes

Các kho xưa giờ lộng hảnh lắm…mấy năm nay mình đề cập mãi về việc kho lậu lộng hàng rồi…hihi

1 Likes

Thì tôi bảo ae nói cho thoải mái, chứ có cấm đâu bro.

UBCK điều tra thu hết lợi bất chính và phạt gấp đôi, đồng thời mời uống trà vài tháng đến vài năm …là ttckvn giảm thiểu những thể loại âm mưu kiểu này nhiều lắm luôn…hihi

2 Likes

Không phải nói thoải mái, xì xoà…mà là NÓI THẬT, nói đàng hoàng vì lập đi lập lại quá nhiều lần những thể loại thuyết âm mưu này , nếu
Có một ngày đẹp trời lên đầy các báo nước ngoài thì họ nhìn sao cái TTCKVN này? Hihi

1 Likes

Chơi kiểu này tôi cũng rút xiềng về gửi bank cho nó an toàn chứ mỗi ngày cắn một ít … cuối cùng làm giàu cho ng giàu … gà em éo chịu đâu xiềng của em vất vả mới kiếm được mấy a ạ … :pensive:

Đó là gà em nói nghiêm túc và kính cẩn đề nghị các a xem xét lại để gà em còn có niềm tin rằng tt ck là cái mỏ kim cương chứ ko phải là sòng bạc lừa bịt…

2 Likes

Cách duy nhất để minh bạch là áp dụng hệ thống hiện đại nhất trên thế giới vào vịt ngan này thế là tốt rồi để xem bao giờ đc t+0 và bán khống như tây.

3 Likes

Nâng hạng chắc đc thôi.

A e nhỏ lẻ chỉ cần thế thôi Bác nhỉ còn lại kệ mịa chúng nó chấp hết

1 Likes

Đúng đó bác ! Vì VN chưa cho short và t+0 nên các kho hàng lậu hoạt động dữ dội lâu nay và các VIP của ctck họ dùng nhiều

1 Likes