Hot hot hot: Lãi suất liên ngân hàng giảm đứt phanh?

trái phiếu DN huy động rất dễ vì lãi suất luôn cao hơn bank và thủ tục đơn giản, Bank rất sợ bọn trái phiếu DN vì tiền ko vô bank nữa, đợt này cởi trói thì ngon quá. phân tích chi cho mệt người. Còn dăm 3 cái quy định cứ bảo chặt nó có kẽ hết

1 Likes

Đấy là bác nhìn từ đâu ý chứ có phải nhìn từ tâm trái phiếu ra đâu :rofl::rofl::rofl:

Chào anh chị em, chúc một buổi sáng tốt lành :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::gift_heart::gift_heart::gift_heart:

1 Likes

Chúc một ngày vui vẻ.

1 Likes

Nhìn topic lại nhớ anh Thuận đồng nát gáo sư @trongnhan không biết giờ này mò váy bank ACB thế nào.

1 Likes

Em k rõ, anh ấy kể thì em biết còn k kể thì em tôn trọng anh ấy. Tọc mạch chuyện của người khác làm gì ah.
Dù sao, em công nhận trình độ của Mr. Thuận và vẫn muốn nghe ý kiến của anh kaka.
Chúc bác một ngày tốt lành.

1 Likes

Lãi tăng mạnh rồi, không biết còn bao lâu nữa tới đỉnh chưa.

1 Likes

Hehe, đang vào sóng 5 đấy :laughing::laughing::laughing:

Mà sau sóng 5 nó đi ngang 1 thời gian à nha, bà con cứ chuẩn bị tinh thần 6T-1 năm rùi có thể lại bắt đầu 1 uptrend mới.

Mạnh dạn bet đáy thị trường trái phiếu.

1 Likes

Mời bà con tham gia vào diễn đàn trái phiếu Việt Nam để có thêm những góc nhìn đa chiều và toàn diện về các kênh đầu tư bền vững tại Việt Nam, cũng như cập nhật những thông tin nhanh nhất về thị trường trái phiếu: Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

Bản thân mình lên đây chia sẻ kiến thức với mọi người, gần như chẳng mong cầu đáp lại. Thầy bà gì đâu.

2 Likes

chiện nhỏ.bỏ đi.cho trẻ con gáy tí.kkk. :laughing:

2 Likes

Bạn ơi sao rồi :D.

ngủ đông thôi, vừa có tý nước sôi nhỏ vào người bừng tỉnh trý nhưng chưa ăn thua…mai lại ngủ tiếp…good luck ae…chưa có tin gì mới…

Lãi suất điều hành giảm rồi. Thị trường sắp bùng nổ rồi. Dòng chứng và dòng bất động sản lại lead thị trường kìa các bác.

4 Likes

Em nhận định sao về thị trường bds? Tầm này đi gom đất ngộp đc chưa?

Giai đoạn này nên gom dòng chứng và đất. Nên gom cổ nào có game cụ thể.

2 Likes