HOT ! Nóng hơn cả vụ THM !. Nhào dô ngay ! ko treo cổ nhảy lầu đấy

A7 đầu tư cổ đất, ae ai cũng chứng kiến A7 dự theo vĩ mô bơm tiền kích cầu và thập kỉ oto + thập kỉ khan hiếm khủng hoảng thiếu quỹ đất , A7 dự báo và chuẩn bị từ nhiều năm trước . A7 éo biết THM hay ai đó đấu giá ở đâu, nó ko nằm trong suy nghĩ hay dự đoán của A7.

Tất cả cuộc chơi quyết định nhất là do vĩ mô. Chu kì 2011-2012 siết tín dụng+ cung BDS thừa mứa thì 1000 THM cũng éo thổi đc giá đất tăng.
Bây giờ tiền bơm tháo cống đất khan hiếm thì cũng chả ai cản nổi đất hay cổ đất nó phi.
Những thằng ngu tin rằng có thể quay ngược được THIÊN THỜI đều sẽ chết thảm vì ôm tiền mất giá, bởi xu thế tiền nhiều hơn đất .

417 Likes

Hóng đặt gạch

2 Likes

Nay em bóc tem A7

3 Likes

Em thấy tin THM chỉ tác động theo phiên chứ chúng ta nhìn theo chu kì dài thì em chả lo. Sàn cứ cho sàn vài phiên đi là anh em múc thêm thầy ạ

9 Likes

Cơ hội để vào hàng ah a

4 Likes

Bơm 350.000 tỷ thì anh em đoán xem giá đất sẽ phi mã ra sao

2 Likes

Thằng nào sợ bán ae lại có hàng giá sale để gom. Kkk. Chấp tất!

5 Likes

chuẩn quá sư phụ

1 Likes

Dù THM có bỏ cọc thật, thì cũng chỉ giống như thả 1 viên đá vào nồi nước sôi thôi :smiley:

10 Likes

Cổ đất là Vô địch thiên hạ rồi. THM có mua hay bỏ thì chả ảnh hưởng gì. QH bấm nút rồi, tiền bơm tháo cống không trú ẩn là nghèo

5 Likes

THM cũng giống thằng qc ăn rồi up pô bỏ cọc
Chúng nó ko thể chống lại thiên thời
Chiều này Quốc hội đã họp và nhất trí bơm tiền cái đó mới là cái chính
Mai ace non gan chốt lãi cắt lỗ cứ làm có ngừoi khác hứng hết
Sau ace phải mua lại giá cao

2 Likes

BĐS cả nước tăng ầm ầm, chỉ điều đó thôi cũng hiểu chứ chưa nói hàng A7 hưởng lợi thiên thời, bơm tiền, lạm phát trú ẩn, lại giá vốn rẻ vân vân và mây mây. nếu cứ nghe báo mỗi ngày 1 tin có mà tầu hỏa nhậm ma anh ạ

9 Likes

Mai múc tiếp đây anh😆

Mai cướp bác ạ

5 Likes

A7 đẹp zai :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

thầy đúng là có tầm nhìn xa. thm chưa bao giờ tồn tại trong suy nghĩ của thầy. chuẩn quá chuẩn thầy ơi

2 Likes

Vấn đề là nhất 1 lòng theo và kiên định ôm chặt và đỏ múc thêm ạ

Thiên thời ! Chấp tất ! BĐS cp vua !

Cơ hội nhặt dẹp nếu có cho ae. Tỉ lệ ng nghèo
luôn gấp nhiều lần ng giàu.

Mới có món tiền về, mai em múc thêm CEO. Em mua CEO từ giá 19.8 trải qua bao phiên đạp sàn em chưa bán ra 1 cổ nào. Vững tin theo thầy @Sieucophieu12345

20 Likes