HPX - phân tích và định giá

Con này dòng thép à?

thấy lực bán sáng giờ ko quá lớn.

Để ý nhé theo kỹ thuật thì macd nó ngóc lên rồi tức là sẽ k giảm nhiều nữa đâu trừ khi vni sập luôn

1 Likes

VNI phất cờ cái cho cả họ được nhờ nào!

Kkk, này nhiều ông bị khoá lắm ,xấu đẹp gì cứ tôn trọng nhau có sao đâu nhỉ

1 Likes

đúng Bác. về cơ bản trên này là không gian mạng, có ai biết ai đâu, có chửi có nói xàm cũng giúp ích gì được đâu, chỉ làm mất thời gian của mình thôi.

lên đây với tinh thần học hỏi, cầu thị, để cùng nhau tìm cơ hội đầu tư tốt có phải hơn không.

Đáy rồi sao? Hôm nay có sàn ko? Tính đc giá trị DN sẽ giàu to. Chuyện tài khoản x2 hay x5 ko khó nhưng cũng có thể TK mất 50%÷90% . Với giá này mình nghĩ đồng hành cùng DN. Trong lúc này TT tích lũy mà cp lùi tiếp sẽ là cơ hội. Nếu ai tìm hiểu sâu HPX tương đương cp nào thì sẽ tự tin ôm

1 Likes

Chôt hôm nay bắt đầu mua. Hi vọng chiều vẫn đỏ

1 Likes

Hy vọng thế!!!

Những vấn đề chung của thị trường đã phản ánh vào giá. Giá bây h sẽ phản ánh giá trị thật của cp. Khi về GT thật cp sẽ ko rơi (có thể đi ngang). Nếu rơi nữa thì sẽ bay mầu cty

2 Likes

hô nhiều quá khéo nằm sàn vài phiên :v

phải nói sau khi nước ngoài thoái vốn giờ HPX rất loãng, toàn nhỏ lẽ mua - bán.

1 Likes

chuẩn bác, riêng 36 củ của thằng tây balo đã nhiều, lại của chủ tạch giải chấp ra, còn chủ tạch luồn tay nào tay nào bắt thì ko biết chứ hàng nhiều đấy

1 Likes

kệ, coi như cơ hội có hàng giá rẽ để ae mua.

nếu như xem trên fireant thì vào vùng tích lũy mấy nay rồi. nhưng công nhận nhiều ae đu phết đấy bác :rofl: :rofl:. nó mà xanh tím thì còn hiện lên nhiều nữa

1 Likes

Giá giảm thế này cứ đâm tạm để đấy thôi. Đâm vừa phải không sâu nút cán là đc bác

1 Likes

nói chung HPX theo mình nhận định là con hàng rẽ, nhưng đang rất loãng. nên cứ túc tắc mua dần và tỉ trọng tương đối nhỏ trong danh mục. Lí do chính mua HPX vẫn là vì nó đã trải qua đợt giảm giá dài kỷ lục, với định giá hiện tại rất rẽ mạc.