HPX - phân tích và định giá

mình cần những kiến thức sâu rộng, cần thông tin nhiều phía, nhưng cần những phân tích có căn cứ.

1 Likes

Ko cần xem nhiều lgi cho loạn chỉ cần biết book value hpx nó là 11.2 thì mua giá này hời trước 40% rồi , cất tủ đợi lái nó rũ xong xuôi thì chạy

1 Likes

mình chỉ lo lãnh đạo lõm, hoặc doanh nghiệp làm ăn bất chính thôi.

Mõm cũng có mõm bằng ông tuấn hứa dig ko :rofl: họp cổ đông hứa lên hứa xuống 5 lần bảy lượt , có lái vào là vẫn lên hết , chỉ sợ cổ k lái nhỏ lẻ bụp nhau thôi

2 Likes

lãnh đạo HPX hình như chưa dính pot nào.

1 Likes

hình như có tranh chấp với ông điếu cày miếng đất nào chưa xong, trước em có đọc thấy mà quên bài mất tiêu đâu rồi

1 Likes

sáng giờ lực bán đâu có quá mạnh, nhưng dòng tiền vẫn ko phải thì phải.

Người ta đem cổ phần cá nhân ra thế chấp ngân hàng và ctck để vay làm dự án cho công ty , đó là hết lòng vì công ty rồi , rủi do chính sách nên cổ sập ngân hàng và ctck nó mang ra bán giải chấp , nôm na là siết nợ bán mọi giá mới có giá này để mà mua . Đối với chủ tịch hải phát mà nói đây là nai nạn là cái hạn của nhà chủ tịch . Đối với người đến sau đây là cơ hội sở hữu tài sản giá rẻ sau này

2 Likes

Bác quá chuẩn!

cứ bảo nó rác, rác thì thằng bank nào giám cho nó vay bác, nó phải có đất mới cầm cố được chứ

topic anh em vào phân tích, chia sẽ thế này có phải hay không? chửi nhau làm gì? hô hào mua bán làm gì?

Cảm ơn các Bác nhé.

chuẩn quá Bác. nó mua lại trước hạn hơn 1.000 tỷ trái phiếu.

tính ra như hiện tại tỷ lệ vay đã không còn lớn nữa rồi.

vốn hóa chưa đến 2k tỷ, thì là rẽ như rác là đúng rồi.

2 Likes

Rác mà bọn DC ngày trước nó cầm tới 36tr cổ , quỹ nó thẩm định FA kỹ lắm mới vào nắm giữ đấy , chả lẽ toàn tinh anh cầm quỹ nó lại ngu hơn ae mình ?

2 Likes

chủ là chủ tạch giải chấp nhiều quá, oánh kiểu tra tấn tâm lý. em phải xúc mất mấy lần.kkkkk vẫn neo giá 8

thép hôm nay phi mạnh các bác nhỉ

1 Likes

hôm trước mình có mua ít CHPG2225, nay có tí thành quả, sáng vừa chốt, mua thêm HPX

1 Likes

mình nghĩ bất động sản đang được hỗ trợ rồi, con nào rớt mạnh sẽ tăng mạnh (nếu nội bộ không có biến).

1 Likes