HPX - phân tích và định giá

Giá giảm thế này cứ đâm tạm để đấy thôi. Đâm vừa phải không sâu nút cán là đc bác

1 Likes

nói chung HPX theo mình nhận định là con hàng rẽ, nhưng đang rất loãng. nên cứ túc tắc mua dần và tỉ trọng tương đối nhỏ trong danh mục. Lí do chính mua HPX vẫn là vì nó đã trải qua đợt giảm giá dài kỷ lục, với định giá hiện tại rất rẽ mạc.

mình có nói rõ ở phần mở đầu topic, mình chưa có nhiều kiến thức thực tế với HPX, chỉ mới tìm hiểu qua báo cáo tài chính.

Trên f toàn hô hào mua bán, chẳng có 1 bài phân tích ra hồn, toàn cao thủ mõm comment dạo.

mình mong ae có kinh nghiệm và kiến thức về HPX cùng chia sẽ, để cùng tìm kiếm cơ hội tại HPX.

thế tôi mở topic này có gì sai à?

những gì cần nói tôi đã nói rất rõ trong topic

Hôm nay kết phiên có giá quá đẹp. Hi vọng tuần sau có giá đỏ đẹp

1 Likes

Tôi hiểu rõ Bác muốn nói gì. Tôi phân tích hẵn hoi, tìm hiểu hẵn hoi và số liệu từ báo cáo tài chính doanh nghiệp.

Tôi mong topic sẽ tập hợp được nhưng anh em có kiến thức, kinh nghiệm về HPX cùng nhau chia sẽ, chứ không phải cái kiểu chẳng nghiên cứu gì mà lên forum hỏi hay lên đây để hô hào.

tùy nguồn tin thôi Bác.

và tôi mong anh em chia sẽ chân tình, nói có sách mách có chứng, nói có xác thực, chứ không phải mõm.

Chốt 1 câu nhé: HPX chẳng có gì xấu. Cái xấu duy nhất của nó là thằng Môn-Lù nó nhảy vào mua.
Thằng này nó là hiện tượng xấu cần lên án của cả cái F247 này. Mua hô tốt, bán xong nó nhảy ra chim lợn, nói xấu chủ tịch, công ty…
Nó là con tôi, nên tôi rất đau đớn phải công khai chuyện này ra. Nhưng nó là hiện tượng thần kinh phân liệt rất nặng nề.
Bác đen, nên bác phải đồng hành với nó. Bác cứ nhìn DIG tăng vững từ khi nó bán hết thì biết.
Nên bác muốn HPX tăng, hãy báo cáo lên Mod block thằng Môn-Lù là đâu vào đấy.
@DAVID.BECKHAM :sneezing_face:

1 Likes

lên forum diễn đàn thì xác định là không gian mạng, không gian ảo, mình chọn lọc thông tin thế nào là tùy tư duy ở mỗi người.

Tôi biết bác rất lâu, thấy comment khắp nơi.

chân thành cảm ơn Bác, biết Bác lâu nay, chia sẽ chân tình!

Em cũng có đầu tư DIG với tỷ trọng khá lớn trong danh mục.

kkk. con bác đang lo chạy kpi pic rồi .

1 Likes

DIG có nhiều pic phân tích rất bài bản, xác thực.

HPX thấy toàn hô hào mõm, chán lắm Bác à.

bác ấy cũng lập pic ra để trao đổi thôi, cũng ko hô hào ai mua ai bán, thấy rẻ thì bảo rẻ, bác thấy đắt thì ko mua,

1 Likes

Cũng không muốn xử nó đâu. Nhưng cũng phải gạt lệ đưa cháu nó vào trại giáo dưỡng.
Chứ thần kinh hoang tưởng đến mức như nó là chỉ có gây thù chuốc oán thôi.
Hồi trước các anh lớn thấy nó vào đúng sóng nên có ý cho nó cơ hội toả sáng.
Nhưng nó quá trớn, ngày càng có dấu hiệu của bệnh dại, thần kinh phân liệt nặng.
Nên giờ ai cũng tránh xa nó. Nó vào NVL, HPX là cả làng chạy.
Đến ông Vietnam đang đánh đâu thắng đó, nó nhảy vào cổ phiếu của người ta thế là rơi như sung luôn.
@DAVID.BECKHAM con mình phải chém, nó đau thắt ruột. :sneezing_face:

1 Likes

vậy chúng tôi trông mong phụ huynh gia đình xem xét lại vấn đề đó với nhé, gay quá :rofl: :rofl:

ok bác.

1 Likes

HPX ok, phân tích của bạn đều đúng. Thậm chí với đồ chơi của nó ở đất nội đô mà dòng tiền vào là nó phi mạnh.
Nhưng nó cần một đội ngũ nhà đầu tư lớn ủng hộ, và họ phải có uy tín. Lái DIG uy tín cực cao. Luôn có ăn khi theo DIG.
Kể cả đợt rồi những anh em như tôi vào DIG giá 50, mà ơn giời lái cho bật lại cũng đã gỡ gạc được phần lớn nhờ ăn trung bình giá.
Nhưng HPX thì đang khủng hoảng niềm tin, lại thêm thằng Môn-Lù nhảy vào.
Nó gọi là “trong cái rủi lại gặp cái xui, vợ đã ngu lại thêm bạn đểu”. @DAVID.BECKHAM nhỉ :sneezing_face:
Nên chỉ cần đẩy được con bệnh dại Môn-Lù ra khỏi cơ cấu cổ đông, tôi đảm bảo HPX lên lại ít nhất giá 9. Không thì còn xuống nữa: 5,4,3… không có đáy.

1 Likes

chết cười với Bác. Cảm ơn Bác rất nhiều.