HQC cp bđs rẻ hơn hàng rác

Khả năng chiều tím k ae

Tím lịm luôn

Trước ngày họp là về 10 là đẹp

Về 10.x tự doanh xả 20tr + nguyên đám đu đỉnh dc về bờ bỏ chạy nữa, e nghĩ phải q2-q3 thì may ra :joy:, trừ khi có sóng lớn lực mua bất chấp như năm ngoái chứ ko lâu á.

3 Likes

Sắp tới dịch dã đội F0 lại kéo bất chấp . Nhanh thôi hehe

1 Likes

HQC sắp phát hành riêng lẻ cho đối tác chiến lược và chia cổ tức ae ạ. Hôm nay tôi đã lên tàu lại HQC. Target phát này 12 - 13k.

3 Likes

Thôi cứ 8.x, 9.x, 10.x bán bớt dần bác ạ, nếu trước dhcd vẫn neo ở 10.x thì e đi họp coi tình hình sẽ qd theo xa hay ko còn ko cứ ra vào tùy điểm thôi.

3 Likes

Hàng rác đúng là rác thật. Tt hồi lên chả mấy mà đỏ tí thì cắm mỏ. Lái bỏ bê ae r

Tàu nhổ neo rồi nha . 2x thẳng tiến

Hqc tốt quá
mời ae vào room thảo luận

Nó như con EIB lình xình cả năm, các con cùng dòng bay ầm ầm riêng CP EIB đi xuống chỉ khi GAME xong năm nay mới lên đk…bao nhiêu người thua lỗ, đọng vốn…HQC anh em chú ý xanh đỏ lình xình bất thường

Bii tăng 30 lần; Hqc tăng 20 lần?

HQC tím luôn, ghê quá

2 con voi đang múc nhau…mua hôm nay T+3 về có ăn ko mà FOMO quá

Ông sang chỗ khác mà so sánh. Cứ up đi up lại 1 bài suốt mà ko thấy nhàm à

1 Likes

Các bác cho em hỏi ngu phát. Giờ Lu ít hay đội nào đang bị tay Tứng bửn chủ tịt ép phê đó oánh HQC lên, nhưng tay Tứng kia lại tự cho mình cái luật là Cty phát hành giá 10 cho mỗi mình hấn và băng nhóm nó ( đương nhiên là tay Tứng và đồng bọn nó được hưởng và ăn bẫm) vậy nhóm Lu ít có chịu không? Và tay Tứng chủ tịt và đồng bọn nó có phạm luật không?

cái này nó gọi là ESOP, cty nào chẳng làm nên game này RỦI RO phết…ai FOMO ko biét có ăn ko? DIG hay làm trò này lắm…nếu có người trong HĐQT còn đỡ nhưng 1 người thì muỗi…CĐ ko chịu thì cũng chẳng làm gì được vì cty có quyền nó ủy quyền cho HĐQT thì ai tham gia đk…

Phải họp thông qua mới được chứ có phải muốn phát hành là phát hành đâu bác, họp thì cổ đông có quyền biểu quyết, đủ số lượng thì phủ quyết được, thành ra chủ tịt mới phải dời ngày để xử lí. Để người khác lên ghế chủ tịch người ta cho tra lại cái đống nợ từ đâu mà ra, tiền lời đi đâu rồi, thì cái đống nợ đó có khi mất luôn chứ đừng bảo là ko lấy giấy thì lấy tiền mặt là dc =)), dễ thế chủ tịt cần gì phải dời đại hội cho rách việc, chỉ cần bảo: thôi ko cấn nợ nữa cty trả tiền mặt đi!

Dở cái chắc cty cũng ứ có tiền, ESOP đôi khi ko nhấtthiết phải họp ĐHCĐ