HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức

Chờ anh hoài
Đợi anh mãi
Nay quyết định làm thật rồi :joy:
Chủ tịch Tún có lẽ đã nhận thấy tiềm năng TTCK Việt Nam nói chung và cp bđs nói riêng. Nên con sóng down của HQC anh đã chỉ đạo sân sau tất tay gom hàng, chơi quả lớn. Sau bao thăng trầm với nghiệp vụ giấu lãi tinh vi nay anh quyết định không đùa nữa chơi thật luôn.
Lần này ĐHCĐ anh quyết định bán vốn cho đối tác ( không sợ bị giám sát nữa) và chia cổ tức cho anh em cđ ( có thể là chia bằng cp). Để tạo tiền đề cho việc đôi bên cùng có lợi trước mắt anh Tún sẽ tạo cú hích để cp tìm lại mệnh giá sau đó sẽ book lợi nhuận rõ ràng vào các quý sau với sự giám sát của bên mua.

Kế hoạch doanh thu HQC 2022 tới 1085 tỉ, lợi nhuận sau thuế 165 tỉ, gấp 39 lần năm 2021.
Ct Tún và người nhà sẽ ôm đống giấy giá 10k, hạn chế chuyển nhượng 1 năm. Nên áp lực pha loãng trong hơn một năm tới là chua có. Trong năm tới sẽ book lợi nhuận theo kế hoạch hoặc vượt kế hoạch luôn. Giá cp sẽ lên 2 bên cùng win win.

5 Likes

Phát hành tối thiểu giá 10 nha quý zị. Với tài sản khủng như HQC thì khối ông muốn nhảy vô. Có người giám sát rồi ông Tuấn sẽ phải book lợi nhuận rõ ràng thôi.

5 Likes

Dự lên bao nhiêu bạn

1 Likes

Thay đổi làm thật ăn thật thì nó sẽ lên. Trước mắt quay lại đỉnh cũ 10.5 rồi tính tiếp.

3 Likes

Kế hoạch lợi nhuận năm 2022 này của HQC là bao nhiêu bạn,

1 Likes

Có giá tốt kìa pà kon.

1 Likes

ĐHCĐ sắp tới mới thông qua. Nói chung muốn bán được vốn thì cũng phải đia ra target ngon lành.

1 Likes

Ae chán hết rồi nhỉ. Có tin phát hành riêng lẻ nó phi như điên đấy

HQCer

1 Likes

kháng cự 8 lâu vượt nhỉ

HQC có game gì mà 2 phiên nay Dòng tiền điên thế các bác nhỉ

Sóng Penny + BDS + tin đồn Louis tham gia HĐQT bác nhe.

1 Likes

Mua kịp không Bác

Tin ở đâu vậy bác. Chuẩn ko để Đua fomo bác

1 Likes

Nhìn doanh tiền mà đánh thôi.

2 Likes

Ko biết bác nhe, bác hỏi lí do thì e trả lời cho bác thôi, e ghi rõ “tin đồn” mà còn có thiệt hay ko phải sau ĐHCĐ mới biết dc.

Hqc ln Q2 sẽ khủng vì bđs khu căn

Hqc OK

1 Likes

2 cây nến xanh to khổng lồ :grinning:

Chính thức chốt phương án nha. Phát hành giá 10k thì phải đánh lên 15.
Mục tiêu doanh > 1000 tỉ, lợi nhuận 165 tỉ. Múc cho target 15

1 Likes