HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức

đợt này lại dẫn sóng nhà ở xh, trần luôn 1 tháng nhé

1 Likes

Nó bán HQC Bình Thuận ngon nhất trong số các cty con có MŨI NÉ …Thanh tra…gấp…Đại gia nhà đất đánh chứng khoán, gặp vận đen bị bán giải chấp trừ nợ

1 Likes

nay có tin gì HQC khỏe quá ae nhỉ

2 Likes

có cái này thôi. Nhưng khả năng cuối tháng này sẽ ra nhiều tin tốt đấy. NOXH lên ngôi

Hôm qua thì rất íu, sáng nay thì íu xong lại khỏe…kết phiên về giá cũ…hik…khó…tin này so với các em khác cũng ko nghĩa lý gì…khó chơi…tuấn cứ cho ae tàu lượn suốt…khi nào Luoiis mua thì chỉ 1 từ UP …

1 Likes

Hỗ trợ lãi suất cho NOXH. Mọi thứ quá thuận lợi r chẳng nhẽ lại ko lên

Thời đến cản không kịp. Tuấn chủ tịt ko tận dụng thì trảm luôn chứ sống làm mợ gì nữa

có thấy nói đâu nhỉ?

1 Likes

Tin mới ra lúc tối qua

Yes, thèng HQC nè nó ko bị mắc khâu vốn mà mắc lớn nhất là nhân sự bát nháo…mấy em Ninh Thuận Bình Thuận nó thoái vốn hết rùi thì lấy gì ngon còn lại…nó mượn xác để lấy cái ngon về cty rồi chuyển sang cho cty sân sau…khó đến tay nhỏ lẻ…phải có cty hay cá nhân đủ lớn vào đối trọng như Louis mới đk

1 Likes

HQC ko đánh lại về giá cũ thì sớm lên thớt thôi… Làm cái BCTC lãi đều 1 tỷ thì nhà nc đánh hơi ngay. Đánh láo lại vào gặp Quyết, Dũng, Nhân…

HQC nay úp mạnh đi…đíu hỉu sao nó lên cao thía…tin gì nhỉ

1 Likes

ae nhảy tàu hết rồi sao vắng quá

1 Likes

Sợ nên vất hết dép rồi, e đang lượm dép tổ ong giá từ 5k đến 8k hết tháng 6

Cứ âm thầm mà múc. Hô làm gì, giàu có nó phải chơi gian nan

2 Likes

VỪa múc thêm ở ga 6.39 đây, sợ méo gì.

múc xong xuống liền, cay thật

1 Likes

Các bác múc gom đánh vây đừng xúc một cục, lái đánh mở gáp sáng thì đừng bắt, đạp otc thì bắt. Đừng mua buổi sáng, chiều nhìn thị trường ổn đà tăng thì mua. Chạy đến ce rồi nó nhả lại đừng mua.

1 Likes