Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Làm sao để bỏ theo dõi một topic ad nhỉ?

Nhờ @SuperModerator @Suzy xóa vĩnh viễn nick Thoi.Thien giúp tôi.
Chân thành cảm ơn!

2 Likes

Mod @Suzy @SuperModerator rep tin nhắn em với ạ, xin chân thành cảm ơn

Mod @Suzy ơi mình bấm trả lời các thành viên ko được ? Mod giúp mình với . Thanks Mod .

Bạn check lại đường truyền mạng mạng, nếu mạng bt thì bạn gửi Mod thông báo khi không rep lại đang hiện như thế nào nhé!

1 Likes

Nhờ mod khóa pic này giúp tôi, xin cảm ơn

Nhờ mod @Suzy đổi tiêu đề topic này thành: Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Xin cám ơn! chúc mod 1 ngày vui

6 Likes

Diễn đàn có chức năng chat riêng k admin ơi

:sweat: @Jean.2007

:pensive:mod xem xét , bạn này còn nợ mình buổi tâm sự , xoá nick mình biết tìm đâu bây giờ

Bạn ấn vào avatar của người muốn chat riêng, chọn mục Tin nhắn nhé.

ad cho em hỏi là app F247 trên app strore dù em tải được mà k dùng được là bị sao ạ ?

Bạn dùng trên web và web app trước nhé. Với mobile app thì F247 đang hoàn thiện và xử lý ở bản test, chưa chính thức ra mắt. Dự kiến sẽ sớm giới thiệu đến mọi người để trải nghiệm.

1 Likes

vâng ad , em đăng nhập mà k được cứ bị báo lỗi , ok e hiểu rồi ạ . thanks ad nhiều ạ :slight_smile:

1 Likes

Xin phép cho em hỏi làm cách nào để người khác không thể thấy bình luận của mình?

F247 có chức năng Bỏ qua nhưng người kia vẫn nhìn thấy và bình luận những bài đăng của người chặn. Nếu chưa có thì mong các Mod bổ sung chức năng này sớm. @Suzy @SuperModerator @AdminF247

1 Likes

@suzy @SuperModerator xin hỏi có cách nào chặn tin nhắn của người khác không ạ?

Nhờ Mod chặn hộ mấy thành viên ẩn hồ sơ và tung nhiều ảnh cực kì phản cảm lên các topics.

bạn vào Mục Tuỳ chỉnh, chọn Tab Thành viên , sau đó Thêm tên tài khoản của thành viên mà bạn muốn bỏ qua và ấn Lưu thay đổi nhé!

1 Likes

Cám ơn bạn, hiện team IT đã ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn và các thành viên khác với nội dung tương tự, và sẽ update trong thời gian sớm nhất.

1 Likes

Hiện BQT vẫn đang xử lý các nick đăng ảnh phản cảm. Nếu bạn thấy có sự vi phạm thì report để các Mod nắm thông tin và có giải pháp nhé.
Cám ơn bạn!

1 Likes