Hướng dẫn thành viên mới (Đăng ký, quản lý tài khoản, tạo chủ đề mới, thay Avatar, cách Phân Trang, lên xuống đầu và cuối trang, cấp tích xanh, ...)

Hiện BQT vẫn đang xử lý các nick đăng ảnh phản cảm. Nếu bạn thấy có sự vi phạm thì report để các Mod nắm thông tin và có giải pháp nhé.
Cám ơn bạn!

Mình cảm ơn nhiều

1 Likes

@Milf đây Mod nhé. Toàn tung ảnh xxx dung tục, rất khó chịu!

1 Likes

Hôm nay F247 đã cập nhật tính năng thả reaction đa dạng hơn theo nhu cầu của các thành viên, mọi người cùng trải nghiệm nhé.

Nếu sử dụng trên Máy tính thì chỉ cần di chuột vào icon trái tim còn Sử dụng trên Điện thoại thì ấn giữ để hiển thị các reaction thể hiện cảm xúc.
Screen Shot 2022-11-18 at 09.24.39

Cơ chế tính tổng like của một thành viên dựa theo reaction mới sẽ bằng tổng các reaction tích cực & trung tính cộng lại (like + tim + haha + ngạc nhiên), không bao gồm icon mặt khóc và tức giận.

Hy vọng điều này sẽ giúp topic thảo luận của mọi người trên cộng đồng F247 thú vị hơn! :blush:

@Suzy : nick Jackma lại làm loạn, mở quá nhiều topic về CEO. :frowning:

1 Likes

@Suzy Đề nghị admin mở lại topic “Ngôi nhà bự DIG” để anh em thiện nam tín nữ cổ đông sinh hoạt, chia sẻ thông tin.

Bỏ đi ông . Toàn cãi lộn. Cần ta mở pic khác.

2 Likes

Ông đừng báo mod tôi nhé :))

Ngoan mà. Đang được các anh yêu quý! Sắp nổi tiếng rồi đó! Nhớ toả sáng.

Thầy ơi, thầy về với anh em đi 😆 @Suzy :nauseated_face: toàn nội dung phản cảm. Nhờ Mod xem xét đóng hộ.

Vậy kêu xoá bài của thầy đi, t dẫn lại bài của thầy m thôi!!!

Mod @Suzy ơi, mình muốn có danh hiệu cao thủ mà không biết cần làm những gì, bạn giúp mình với! Thanks mod

First Reaction This badge is granted the first time you react to a post. Reacting to the posts is a great way to let your fellow community members know that what they posted was interesting, useful, cool, or fun. Share your reaction!
Mod @Suzy ơi tin nầy là gì vậy ở trong nick mình , mới nhận được đó Mod .