Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Hi chị Mod Suzy dễ thương, cho em hỏi em đang có 2 huy hiệu, mà em muốn dùng huy hiệu cũ là “thành viên mới” có được ko ạ? với đổi tên nữa ạ :slight_smile: em cảm ơn!

Không thay đổi về huy hiệu cũ được bạn nhé.
Theo quy định thì tên nick sau một thời gian hoạt động cũng không thay đổi để đảm bảo sự nhận diện của bạn đối với các thành viên trên diễn đàn. Mod sẽ hỗ trợ đổi trong thời gian đầu tạo nick, nếu tạo và hoạt động một thời gian rồi thì sẽ không đổi nữa nha.

1 Likes

:face_holding_back_tears: em cảm ơn!

1 Likes

Khi nào thì tài khoản đạt huy hiệu trung thủ vậy mod @Suzy ?

2022-06-28
gửi bác

1 Likes

Tks bác

Hiện Mod đã gửi email kích hoạt tài khoản cho các bạn đăng ký vào FORM NÀY, theo danh sách cập nhật đến 11:06 ngày 20/7/22.
Nếu bạn nào đã điền form nhưng chưa được kích hoạt mail thì nhờ bạn bè inbox riêng cho Mod hoặc inbox trên Fanpage của F247 để BQT hỗ trợ xử lý nhé.

2 Likes

Cảm ơn Mod đã hỗ trợ :smiling_face_with_three_hearts:

Hiện hệ thống đã tự động gửi email kích hoạt tài khoản khi đk tài khoản mới trên F247 rồi nhé mn, không cần điền link nữa.

1 Likes

nhờ mod @Suzy khóa tài khoản @Tao_Bi_Phot vĩnh viễn. Cám ơn mod.

Thông minh hơn rồi ha

Tôi mới đăng 1 to pic nhưng muốn sửa lại tiêu đề thì phải làm sao mod @Suzy ơi

bạn inbox Mod hoặc comment dưới đây muốn sửa như thế nào nhé

Mod @Suzy ơi, muốn đăng ký tích xanh xác nhận tài khoản cần điều kiện gì vậy ạ? Cảm ơn Mod!

@Suzy thưa mod, tôi muốn đổi tên tài khoản thì có cách nào không ạ ? Mong mod sớm phản hồi . Cảm ơn mod ạ

Mod @Suzy ơi, tôi muốn đổi tên tài khoản thì phải làm sao ạ, xin mod hướng dẫn. Cảm ơn mod nhiều.

Làm thế nào để nhắn tin riên cho một người ạ. Nhờ bác chủ chỉ giúp. Many tks!

Mod chỉ hỗ trợ đổi tên tài khoản trong thời gian đầu khi Member chưa hoạt động nhiều, còn sau 1 thời gian sẽ không đổi tên nữa vì các thành viên khác sẽ khó nhận diện.

1 Likes

Bạn click vào avatar của người đó => chọn Tin nhắn nhé!

1 Likes

Cảm ơn bác nhiều ạ