Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Mình cảm ơn nhiều

1 Likes

@Milf đây Mod nhé. Toàn tung ảnh xxx dung tục, rất khó chịu!

1 Likes

Hôm nay F247 đã cập nhật tính năng thả reaction đa dạng hơn theo nhu cầu của các thành viên, mọi người cùng trải nghiệm nhé.

Nếu sử dụng trên Máy tính thì chỉ cần di chuột vào icon trái tim còn Sử dụng trên Điện thoại thì ấn giữ để hiển thị các reaction thể hiện cảm xúc.
Screen Shot 2022-11-18 at 09.24.39

Cơ chế tính tổng like của một thành viên dựa theo reaction mới sẽ bằng tổng các reaction tích cực & trung tính cộng lại (like + tim + haha + ngạc nhiên), không bao gồm icon mặt khóc và tức giận.

Hy vọng điều này sẽ giúp topic thảo luận của mọi người trên cộng đồng F247 thú vị hơn! :blush:

1 Likes

@Suzy : nick Jackma lại làm loạn, mở quá nhiều topic về CEO. :frowning:

1 Likes

@Suzy Đề nghị admin mở lại topic “Ngôi nhà bự DIG” để anh em thiện nam tín nữ cổ đông sinh hoạt, chia sẻ thông tin.

Ngoan mà. Đang được các anh yêu quý! Sắp nổi tiếng rồi đó! Nhớ toả sáng.

Thầy ơi, thầy về với anh em đi 😆 @Suzy :nauseated_face: toàn nội dung phản cảm. Nhờ Mod xem xét đóng hộ.

Vậy kêu xoá bài của thầy đi, t dẫn lại bài của thầy m thôi!!!

Mod @Suzy ơi, mình muốn có danh hiệu cao thủ mà không biết cần làm những gì, bạn giúp mình với! Thanks mod

1 Likes

First Reaction This badge is granted the first time you react to a post. Reacting to the posts is a great way to let your fellow community members know that what they posted was interesting, useful, cool, or fun. Share your reaction!
Mod @Suzy ơi tin nầy là gì vậy ở trong nick mình , mới nhận được đó Mod .

Mod ơi giúp mình đổi tên. Mình trước có đăng kí tk đăng nhập bằng FB. Mong mod hướng dẫn

2 Likes

đừng cho nó đổi tên Mod ơi, nó lùa gà DRH xong tính trốn đấy :laughing:

@Suzy Kính chào BQT diễn đàn, Kính mong BQT hỗ trợ tôi về vấn đề cấp tick xanh cho tài khoản, đợt trước tôi đã làm theo hướng dẫn của diễn đàn nhưng thấy được phản hồi. Cảm ơn BQT F247 nhiều. Trân trọng

ad ơi giúp mình có tài khoản tích xanh

2 Likes

Cần cung cấp cái gì cứ bảo mình có đầy đủ hết

1 Likes

@Suzy giúp mình với. Mình xin cảm ơn

1 Likes

Các thành viên inbox cho Mod để được hướng dẫn về các tiêu chuẩn được cấp tích xanh nhé. Cám ơn mọi người!

2 Likes

Chị @Suzy check inbox giúp em ạ.

@Suzy thằng này lùa gà vào 2 con hàng xác chêt PSH với DRH mà cấp tích xanh thì giết F0 Mod ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Mod @Suzy ơi khi cmt bấm vào thùng rác bỏ , mà ko có chức năng xoá hẳn luôn Mod mình đề nghị thêm chức năng nầy nhé , thanks Mod