IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Ban lãnh đạo IDC ở đâu??? Hãy trả lời cho cổ đông nhỏ lẽ chúng tôi xem chuyện gì đang xảy ra ở IDC mà giá cổ phiếu IDC lao dốc không phanh vậy???

Ngoài việc sxkd, các anh chị BLD phải có nghĩa vụ bảo vệ cổ đông nhỏ lẻ chúng tôi, kiểm soát để cổ phiếu của công ty không bị thao túng quá mức phải không ạ???

Nhà tạo lập ở đâu hay cũng chỉ một phường lái lợn??? Tạo lập cho thị trường phát triển bình ổn, với mục tiêu thăng hạng mà để thị trường bị thao túng mạnh mẽ, cổ phiếu tốt nhất sàn thì liên tục giảm trong nhiều tháng liền trong khi hàng rác lên ngôi.

IDC lập đỉnh giá 95, từ đó tới nay mấy tháng trời chỉ cắm đầu xuống tới giá 64 như hiện tại. Nhà đầu tư đã bay 30% tiền mồ hôi xương máu.

Thị trường liên tục lập đỉnh → IDC giảm
Thị trường điểu chỉnh → IDC giảm mạnh
Thị trường hồi phục → IDC giảm tiếp

Bao nhiêu mỹ từ, bao nhiêu bức tranh đẹp đẽ, bao nhiêu cao thủ phân tích nội tại, bao nhiêu cổ đông nhỏ lẻ tin tưởng đầu tư giá trị → để rồi được gì khi cổ phiếu bị thao túng mạnh mẽ. Tắm máu cổ đông nhỏ lẻ để phát triển ư??? Siêu cổ là như thế ư???

Cổ đông nhỏ lẻ chúng tôi sắp phá sản hết vì đầu tư vào IDC mấy tháng nay rồi đó BLĐ IDC và các anh tạo lập ạ.

7 Likes

Chưn tềnh tránh xa các đội onlyU, tieulongnu ra nha

1 Likes

Nếu các em trong đội nhóm hô hào cho cắt lỗ vòng mới thì xem lại nha

Em không hoan nghênh các bác vào chửi đổng. Cần các cổ đông vào có ý kiến mang tính chất xây dựng, góp phần gửi tiếng nói của cổ đông nhỏ lẻ tới ban lãnh đạo IDC nhé các bác.

1 Likes

Ban lãnh đạo lo làm ăn chứ quan tâm cc gì mấy cái này.Cứ phải tăng giá mới là cty ngon à,đầu tư phải chấp nhận cuộc chơi.Kêu gào clg

3 Likes

Nhìn IDC cứ lởm lởm kiểu j đó. Chính ra ITA còn có cảm xúc hơn.

4 Likes

buồn

Kể ra cũng khó, mua tiếp vào tb giá thì lại sợ cắm mỏ tiếp, cắt thì có khi đúng bẹn, haizz

Bán sàn hết cho lái đê các cụ eiiii…phen này quý 4 chắc lỗ lòi rồi…

1 Likes

Mình sẽ cutloss hết sang tuần vào allin FLC

1 Likes

Đầu tuần tao bán hết, lời ít còn đỡ hơn lỗ. Cổ đông dài hạn cứ ở lại thẩm du tinh thần nhé!

2 Likes

Bán gấp còn có tiền mà ăn tết!!!

1 Likes

Sang DIG, CEO về bờ cho nhanh anh em eiiii…

1 Likes

Anh em hô theo tôi: BÁN GẤP! BÁN TỐNG! BÁN THÁO! BÁN CHẾT CMN TỤI BÁCH VIỆT VỚI TÂY LÔNG LUÔN!

2 Likes

Em đồng ý, chs nó cứ giảm, giảm mạnh, giảm tiếp. IDC làm em cảm thấy vô thường vch…

vấn đề là vốn hóa IDC so với tiềm năng đang chưa hấp dẫn. IDC làm kcn rất bài bản, vị trí cũng rất đẹp, dư địa ln tương lai so với vốn hóa thì lại rất bình thường.

11 Likes

gào thét lên làm gì , thị trường chung nó chỉnh hồi lại dc là ngon rồi , cầm 3 4 tháng nữa

Như năm 2011 sau khi tạo đỉnh vào tháng 1 thì giảm đến tháng 8 mới lên lại, năm nay sau khi tạo đỉnh tháng 11 thì giảm, có thể tiếp tục sideway lên xuông, mất vài tháng nữa mới xác định xu hướng tăng lại theo chu kỳ chăng :slight_smile:

3, 4 tháng nữa szc, kbc hay ntc nó gấp 2 gấp 3 rồi! Bán gấp còn kịp!

5 Likes

Đừng tự huyễn hoặc bản thân mình nữa bạn! Lỗ ít còn đỡ hơn lỗ nhiều! Bán gấp qua hàng khác còn có khả năng lấy lại vốn!

1 Likes