IDC - Tổng công ty IDICO (Tổng công ty Đầu tư phát triển đô thị và khu công nghiệp Việt Nam)

Nói chung lãnh đạo idc nói đi đôi với làm rồi, còn giá cp thì bó tay. Hi vọng idc mua nhiều cp quỹ để cô đặc hơn và tăng giá trị cho mỗi cp

Thực ra lãnh đạo thì họ quan tâm số lượng cp chứ quan tâm j giá cp, càng nhiều thfi mỗi năm ăn cổ tức càng nhiều xuống họ mua thêm

1 Likes

https://www.idico.com.vn/vn/co-dong.html
Tôi muốn xem cái Bản thao Hợp đồng vay vốn. Chủ topic có thể chia sẻ ko
Trong văn bản ghi có đính kèm cái bản thảo HD này nhưng tôi ko thấy

300 tỷ thế chấp bằng ~4,4 triệu cp ~ 70k/cp

1 Likes

Idico thế chấp 4,4tr cổ phần + ông Hùng 3,4tr cp. Tổng gần 8tr cổ mà bạn

300 tỷ thế chấp gần 8tr cp tương đương 37k/cp. Giá hiện tại 29.5

Toàn ông đọc mà méo hiểu gì thì sang NVL với tôi…ko cần đọc hiểu…chỉ cần 16 phiên sàn thì bật lại 5 phiên trần…

1 Likes

Đọc lại nhé, tôi chỉ tính riêng IDC vay, còn nếu cả ông cổ đông lớn kia thì 550 tỷ ~ 8tr cp~70k/cp.
Giá IDC hiện tại đang 2x.
Ẩn chứa gì đây

3 Likes

Topic hàng cờ bạc có đầy khắp diễn đàn, có cần thiết để cụ cứ đi spam thêm ko.
Càng spam lại càng phản tác dụng, phải chăng cụ kẹp phiên vét sàn ảo hôm thứ 3, đừng bảo tôi hôm đó đu xanh nhé

1 Likes

Đùa tí cho khuây khoả làm gì căng thế bác?

3 Likes

Ok cụ nhé. Tôi cũng mong mọi người ai cũng kiếm được tiền thôi.
Năm nay nát quá rồi.
Cố kiếm cái tết

1 Likes

Đọc mà méo hiểu là cổ nào à…chán thật sự…NVL thôi bác…

1 Likes

Ai mà chả biết các cụ đang hô hào giải cứu NVL
Nhưng tôi già rồi, ko máu me cờ bạc được
Tìm mã nào để cầm được dài dài, có thời gian dành cho con cháu, gia đình, chăm lo sức khỏe

1 Likes

Năm ngoái chung dig giờ mới thấy gặp lại anh bạn, lại chung idc à

1 Likes

Nhìn các cổ phiếu thi nhau tăng mạnh, mà nẫu cho IDC

2 cây Trần thì lại đẹp chứ sao, bách việt chưa mua xong cổ pheieus quỹ chưa mua xong thì từ tư

Bác đếm trần so với sàn cả năm nay xem sao. Sàn là chủ đạo nhé, được đâu đó 2 phiên trần

Cứ từ từ vì còn nhiều thằng trading hàng trôi nổi nhiều lắm, đợi nó về một mối thì 5x thôi

Đầu năm nay đâu cũng hô: Năm 2022 là năm của IDC, giờ tháng 11 rồi. Đúng 2022 là năm kẹp IDC

Năm nay con nào chả chết, idc năm nay yêu đuối vì chất lượng cổ đông rất tệ hại, rồi lại đâu vào đó

2 Likes