Index rung lắc- Tái cấu trúc danh mục .....>

xin danh mục mới ạ.

LIG sao anh only ơi

lạy các thím, tham vừa thôi cho index nó thở chứ, nay căng margin phải rũ ra

về 1415-1420 và nằm đó đi ngang mới được. Lúc đó tiền lại tiếp tục phân hóa

Lên thẳng đứng sợ

Thống kê lại nhé không lại bảo ăn lines

hôm nọ báo bán NKG 55 rồi, 40 lên là 15 giá ăn line gì, HPG ăn 7 lines từ 49 lên 57

NLG từ 43 lên 62 gần 19 giá

LIG 12,5 lên 16,5

IPA 70 lên 85 tầm 15 giá

hủi như IJC 26 lên 37 cũng 11 giá

đợi index về thấp tái cấu trúc danh mục

24 Likes

thấy bảo kẹp AGG rồi, im lắm

2 Likes

Hóng cụ onlyu pm danh mục mới :)…

Rắn suốt ngày đi gạ mấy thằng Gay, đánh đấm gì đâu

chính ông bảo tôi lên thì chốt đi còn gì, đừng như IJC đảo rang lạc mấy vòng bị anh em nó cứ lôi ra làm xiếc khỉ

3 Likes

NKG hqua vừa có ông hỏi đu đỉnh 54 có về đc bờ ko đó :laughing:

3 Likes

ê, nhắn trên topic loại thép ra khỏi danh mục từ 3 hôm trước rồi nhé, bậy

5 Likes

Ơ hay điêu làm gì, đợi tẹo chụp cho mà xem =))

Hi

Hai ông Only và vice đã gửi ảnh nuy cho nhao chưa? Nói chuyện cứ hờn dỗi thấy ớn

2 Likes

Đang rầu ijc vừa all in sáng nay mà mấy sếp kg cứu còn chọc nhau hoài…rầu quá đi mất

Khóc ra tiếng mán chưa =))

2 Likes

Đợi hàng bác chỉ giáo ah

Chơi cú này giống y hệt lần trước sáng ce chiều sàn…trúng 2 phát chí mạng cùng 1 chiêu,cùng 1 lái á

Mình nghĩ dòng tiền luân chuyển thôi. Đợt này Bank diễn xiếc. Những cổ có GAME hay vẫn lên dc. Những cổ ở nền giá thấp vẫn lên dc. Ko có gì phải hoảng loạn.

2 Likes

Hôm nay rất nhiều mã đo sàn, nhìn lại thì toàn là hàng rất rất nóng. Dòng tiền bán mọi giá vẫn có lãi, và ngay lập tức dùng tiền mua Bank nên Bank xanh tím nhiều. Bank ở nền giá thấp, nên nó hút tiền là hợp lý thôi. Chỉ số Index sẽ vẫn lên tiếp.

4 Likes

mình hóng với ạ

Dụng ý của cái hôm nay : sau 1 thời gian dài, Bank bị hắt hủi, cái dùng Mai Phương Thúy hô TCB lên gây chú ý cố tình kéo cả dòng bank lên

đồng thời đạp BDS xuống, 1 công đôi việc

Nhưng cái không biết rẳng BANK là loại cổ phiếu quá nhiều giấy , hàng tỷ cổ thì NDT ôm bao giờ mới hết, chưa kể vừa rồi lại tăng vốn phát hành bơm cả tỷ tỷ cổ ra nữa, thì ai mà chơi bank, Giá nhìn thì rẻ nhưng mà so với VDL thì cao lăm

cho nên đợt tới muốn kéo tiền vào bank cũng khó, đặc điểm dòng BANK mà NDT gét nhất là : không bao giờ chia cho cổ đông 1 đồng lãi cổ tức , toàn chia giấy.

Ôi muốn gây chú ý vào bank đây mà…

19 Likes