Itc - không thể rẻ hơn. vô lý

Các cổ BĐS đã bật rất nhanh. ITC đang rất trũng. Ae tranh thủ cướp hàng. Kkk. Vốn hoá dưới 1.000 tỷ là Một món quà.

tranh thủ

Bán mạnh mà không đỏ nổi thì anh em ITC lại chuẩn bị xem kịch
P/s Kịch Trầnnnnnnnnnn

1 Likes

Cổ mình ngon mà anh em mua yếu thế

1 Likes

Tài sản giá rẻ, múc lom dom sao được. Mua ủ đấy 1-2 năm, chu kỳ 2024-2025, ngủ cũng giàu.

Không tím đời không nể

ITC dạo này yếu quá, chắc do mấy hôm đầu trần không thanh khoản giờ các bác ăn lãi lại chốt lời. Để cho TĐC chạy vượt mặt rồi các bác ơi.

2 Likes

ITC nhịp này về 12 rồi hấp thụ sẽ lên 16. Giá hiện tại mới bằng 1/3 vốn chủ quá rẻ cho một DN BĐS tồn kho đất vàng 1700 tỷ

Con[quote=“Hoa_ngoc_lan, post:212, topic:205833, full:true”]
ITC dạo này yếu quá, chắc do mấy hôm đầu trần không thanh khoản giờ các bác ăn lãi lại chốt lời. Để cho TĐC chạy vượt mặt rồi các bác ơi.
[/quote]

Mã nào chưa tăng mạnh tiềm năng lớn thì dòng tiền sẽ vào càng mạnh thôi bác

1 Likes

hấp thụ r phi nay mạnh hơn VNI là oke rồi

1 Likes

Chuẩn cổ ngon mà còn rẻ chán

1 Likes

Lão An nhóm mặt trăng lùa gà đây à

ITC- Vùng đáy chủ tịch múc cả triệu cổ. Đủ thấy chất lượng doanh nghiệp và uy tín lãnh đạo.

Tàu chuẩn bị chạy ae thắt dây an toàn. kkk.

Nay vẫn túc tắc mua ít ITC mà sao bác nào chịu khó bán đỏ vậy nhỉ? VNI bùng nổ mà ITC các bác có hàng giữ giá ghê.

Khứa nào đè giá 9 ác

1 Likes

Tôi để ý ITC lái đánh đè vẽ chart hay sao đấy. Cứ lên đc 2-3 nến cái lại vẽ tích lũy. Đánh máy móc quá, thị trường đồng loạt tăng thì kéo tăng theo thị trường có sao đâu. Tôi thấy đợt này nếu có hỗ trợ ngành BDS thì key giải quyết hồ sơ pháp lý dự án là dễ nhất. Hy vọng ITC được lợi vụ này. Dòng tiền ổn định còn chờ pháp lý. Mảng hàng bán bình dân và cho thuê Thanh khoản OK.

ông góp ý với lái chứ tôi chịu

Tay to chưa đủ hàng đè gom vậy chứ gì. Sang tuần kiểu gì cũng phi tít. Kkk.

1 Likes

Hàng đã cạn. Chờ phiên break là phi 12-14 ae

1 Likes