KBC: Học theo DIG lại giết chết cổ đông thôi! Chuyên mục soi BCTC

,

Bác chủ pic đã nói đủ hết rồi bác chịu khó ngồi nghiệm sẽ thấy nhé.

Tôi đang hỏi Bsr bác hô lên 200 giờ thế nào rồi?

200??? Mình chưa hô lên 200 bao giờ bạn nhầm không vậy, mình chỉ nói là cầm 3 năm thôi nhé.

phàm mấy anh đọc bctc.khó giầu.

1 Likes

Không cần dựa hơi đau bác, sự thật là sự thật. DIG khỏe đấy mà nó vừa chia mấy lần đấy không biết các bác tài khoản như nào rồi :))

Đủ sống là được bác kk

Phàm người không cầm cổ sẽ có cái nhìn khách quan về cổ phiếu, hô xuống cũng không có lợi lộc gì cho e

Thấy bác cũng để VND không biết là bác cũng định bi với hòn gì :))

Cảm ơn bác đồng quan điểm

Các bình luận trái chiều mà theo thiên hướng k đóng góp ý kiến mà chỉ nhăm nhăm chửi hay nói không đúng chuẩn mực e xin phép không trả lời nhé ạ, mỗi người một quan điểm e cũng đưa ra quan điểm theo ý kiến chủ quan về những điểm e thấy ở BCTC còn đáng ngờ. Các bác đưa ra quan điểm trái lại có lập luận thì chúng ta trao đổi xem ai đúng ai sai

Dạo này vni ổn, nhiều thằng broker ngoi lên quá.

Broker biết buồi gì phân tích,5-10% hô room chốt mẹ thì phân tích làm cái đéo gì cho mệt

1 Likes

Đúng là chỉ vô văn hóa là giỏi :)) không biết là có được cái trò trống gì không

Đừng có lôi DIG, so sánh khập khiểng.
1 cái là tài sản của nhà, định giá lại. Đắt rẻ sau này mình chịu. Nhìn MSN học nha, đó là thủ thuật xưa nay r
Còn cái chú em nói là nó đi định giá ts của nhà ngta. Thì rõ sai

Vẫn ngoi đều như vắt chanh nhé bác, khách e vẫn ổn chả có gì phải ngoi với k ngoi :)) Hay broker của bác làm bác chết tài khoản nên cay cú à

A biết mà. Sắp thất nghiệp nên phải cố gắng chăm chỉ đi nha kkk

Còn mấy thằng broker như chú gọi hoài. A chửi hoài. Nên giờ yên ổn.

Đéo làm đc trò trống gì nhưng t đéo ngu để lũ broker óc lợn chúng mày tư vấn nhé

Thôi nói chuyện với loại vô văn hóa cũng chỉ khiến văn hóa mình lùn theo. Nhưng nhắc cho nhớ đừng có đánh đồng, có người giỏi và có người chưa giỏi. Thế những broker giúp nhà đầu tư lãi ngập đầu rồi rút ra sao không nói tới, còn bản thân ông k cần môi giới oke ông giỏi ông tự đầu tư. Còn những người thiếu kinh nghiệm đầu tư họ cần chúng tôi oke? Nghề nào sinh ra cũng có lý do và mục đích cả, thử bảo những người thợ xây đầu tư xem họ mua bán ra sao, phân tích doanh nghiệp như thế nào? Hay phải đòi hỏi ông thợ xây cũng phải biết xem BCTC. Văn hóa lùn thì vẫn mãi là văn hóa lùn, rep nốt câu này còn thích chửi thì mồm gần tai, tay gõ thì mắt tự đọc câu chửi trước thế nhé đồ văn hóa lùn !!

Haha chả biết thất nghiệp không, lương vẫn đủ sống hàng tháng tiêu là oke rồi anh giai. Cũng k chắc là thu nhập của anh bằng em đâu ha mà cũng lên dạy đời ghê ha! Còn đi telesale khách thô lỗ như anh giai đây thì cũng không thiếu, chỉ tội những bạn telesale đen gặp phải những người như anh thôi. Một câu anh không quan tâm đâu cũng không nói ra được thay vào đó phải đi chửi người ta, nhân quả rồi cũng sẽ tới thôi ! Đời người có mấy, đối xử với nhau cũng tốt chút, dù sao họ cũng không làm gì anh giai đâu nhé. Thể hiện cái văn hóa kém ra để sĩ diện à :))