Khi nào nên chốt lời nhịp hồi này - VNINDEX còn tăng đến bao giờ?

, , , , ,

A mới out nhóm l14, dig có bác gì hô “còn cổ kẹc nào đâu mà bán” xong cuối phiên nó xả cho 450k 1 lệnh đấy!
Anh nói thẳng anh out vì nhóm đé o có cc gì hay!!!

Mầy học dốt có tốt nghiệp dc mẹ đâu mà khoe cho nhục, để thằng @Son.Goku nó ỉ a vào mặt!

Con c hó mới hô về 1000 mà?

Tốt nghiệp gì? Tk m chia 12 thì cũng giống bọn khá lửng đb và jean thôi. Ko xứng bàn luận với t

Chia 12 xong về bờ… Năm ngoái anh còn f0 đấy, cảm giác phê vllllllllllllllllllllll

M đừng mất công đi phá t nữa, khi nào t có xương lại gọi m sang ăn. T thấy m đáng thương quá

Chia 12 mà về đc bờ thì m nói phét ko ngượng mồm

Từ ngày lên f hô đé o trật câu nào kkk :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face: ptkt cc tuổi với thiên thời a7

Chia 12 về đây x2 tk vẫn còn chia 10 mà, từ từ kiếm lại nhưng phải đầu tư kiến thức đừng đánh bằng mõm khó chiến thắng đc tt lắm

:upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

Chia 2 từ tuần trước nha em!!!

Ông có độ uy tín ko hay cũng mõm, nhưng ông hiểu điều tôi nói thì có vẻ cũng ko phải dạng vừa đâu

Nó khôn mà em!!!
Nhưng nó là gà, nhìn xa thì thấy giống CC (con công)
Nhưng nó vẫn là con gà!!!

Số tiền quá nhỏ mà, cứ bán đi t chờ chỉnh cho a em múc hết để ăn con sóng hồi này

M còn cái quần sì để bán ko mà gáy???

Hoang tưởng vllll
Dạo này index lên, anh hay lên huyết áp, anh tưởng ghê r, đéo ngờ có thằng còn đến bệnh hoang tưởng kkk :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

Giờ mới hiểu câu này của m!!! T ngu quá :laughing::laughing::laughing:
Tấu hài nói mẹ đi, làm a tốn noron não quá!! :laughing::laughing:

M có vấn đề đọc hiểu ko???
T nói nghĩa đen ko bóng gió gì đâu!

Anh em fo nếu chưa có hàng ko nên đu nhé, ngồi chờ chỉnh mua thôi có cướp thì canh l14 bọn nó xả hàng đấy vào. Mà. Múc

Anh em hnay ăn sàn L14 cứ yên tâm mai t sẽ chờ hàng hqua về múc 100.000k cổ cho nó trần cứng luôn