Khi.............Rác = Vàng...............Nghệ thuật biến Rác thành Vàng của đội lái xxx

Khi cp …Rác = Vàng…( là khi cp có lái điên đánh lên…)…và ngược lại…cp Vàng = Rác…( là khi cp không có đội lái làm giá…)…lúc này thì cp Rác và cp Vàng như nhau hết…

Trà đá ngồi im cho nó mát bà con GÀ BAY…

Nếu có mua cp thì tìm cp Rác mà mua…đợi đội lái làm giá biến rác thành Vàng là bán…

36 Likes

Khi cp Vàng = cp Rác…là các diễn đàn chửi nhau loạn xạ…bà con nhỏ lẻ cứ ngồi im trà đá cho nó vui

31 Likes

Thị trường dù có lên hay xuống…mong bà con nhỏ lẻ Gà bay…hay vững tâm…tự tin…trà đá ngồi đợi thời cơ kiếm bia 333 của các đội lái…chúc bà con sức khỏe…

42 Likes

Mạn phép hỏi bác khoai. Vô vàn Fo khi nào về bờ??? 1 năm 3 năm hay nhiều năm.

2 Likes

Theo quan sát và kinh nghiệm của @Mrkhoai…cả 3 sòng đều đánh t+0…khi đã mất lòng tin thì 99% là bán và bán…lúc thị trường tăng nóng ai cũng mong cầm cp…khi mất lòng tin thị trường sập…ai cũng đòi bán trước để mua lại rẻ hơn…hiệu ứng mất lòng tin là vậy…

30 Likes

Nóng quá bác Khoai ơi…trời nóng, sàn nóng…ngoài đảo càng nóng

3 Likes

Cho ít điều hòa

3 Likes

Toát hết mồ hôi rồi

3 Likes

Cơ hội luôn ohias trước bác…chỉ cần soi ra 1 cp có đội lái điên là cơ hội về bờ trong ngỡ ngàng…lên và xuống rồi lại lên…nó là quy luật bác ạ…

Khi thị trường tăng lại…hay soi ra cp nào tăng mạnh nhất…đó mới là số 1…

28 Likes

Thị trường giờ tụt điểm không có điểm dừng. Không biết bao giờ cầm máu được

4 Likes

Vkc đi bác

4 Likes

Mường La…sơn la…hôm nay trên nương là 40c…hoa cả mắt…

16 Likes

Lái VKC …ok…nhưng chưa phải lúc

19 Likes

Quan trọng nhất với thị trường giờ các lái cứ âm thầm gom hàng ko đánh lên. Tìm ra đc 1 cổ phiếu tiềm năng là cả 1 vấn đề.

1 Likes

Nhà đầu tư nhỏ lẻ như em mất hết niềm tin vào TT rồi bác @Mr Khoai

2 Likes

Bà con nhỏ lẻ chú ý…giờ kh phải là lúc khi nào cầm được máu…giờ là lúc ngồi im soi cp…để khi lái đánh lên thì cp nào tăng điên nhất…lúc đó chỉ cần 1 cp điên là lấy lại tất cả…

35 Likes

Đặt gạch bác khoai.

1 Likes

Mời bác khoai bia 333

Chuẩn bác…thị trường sập vì niềm tin là sợ nhất bác…99% niềm tin thị trường bị mất phương hướng…

19 Likes

Em mời lại bác trà đá…cho nó mát ạ

15 Likes