Không liều nhưng ăn cực nhiều

Bro lên động viên anh em đú trend cái kkkkkkk

Nay quỹ bán nên giảm mạnh quá. Cuối tháng các ctck giải chấp margin nữa có khi VIC lại có giá 52-56. Cơ hội để lên tàu 2023.

Cụ tuân thủ nguyên tắc 50 50 cổ giảm ko phải vấn đề của cụ :slightly_smiling_face:

Phía trên đã nói là không đủ lực thì đừng nên theo rồi
Vì Vova là 1 cậu nhóc rất lém lỉnh tinh quái
Muốn úp sọt được nó các bro cần nhiều kiên nhẫn hơn là dựa hơi tôi để đu bám theo trend
Hồi mới chơi ck tôi cũng rất thích lái hàng nóng nên tôi rất thông cảm với các bro húng láo vừa bị tôi úp sọt như cái bro thichdautu69420 phía trên
Đến bao giờ các bro chơi ck không còn để kiếm tiền mà chỉ để giữ tiền như tôi
Các bro sẽ hiểu được suy nghĩ của tôi khi thể hiện sự ủng hộ với mong muốn của bro Vượng đem cờ đỏ sao vàng cắm giữa rừng cờ hoa 3 sọc
Bro nên lưu ý tôi chém phía trên là 10% chứ không phải 50:50 nhé
Cứ từ từ

2 Likes

Vâng bác, tầm em còn thấp nên bay nhảy múa may để kéo nav nhanh, chứ cầm trăm tỏi, ngàn tỏi như các cụ mà lướt T thì đúng là Ối Dzoi ÔI, ê răng :cold_face:
Em cũng ủng hộ Vin mà chưa đến lúc rờ vào, giờ tập trung only dig để kéo nav, cụ có góp ý nào hay em xin nghe thêm kkk🙂

Ae tôi đang canh giáng sinh với gần tết phát quà diện rộng cho bọn tay to tay bé kéo láo đua trần
Sắp tới mà có chỉnh thì chờ rơi sâu mới cơ cấu nhé bro

3 Likes

Bác với team định xả dòng nào thế nhờ bác báo trước để em chạy :sweat_smile:
Cảm ơn bác :smiling_face_with_three_hearts:

Bank bác ạ :joy:

Giờ thì tôi vẫn chưa đạp
Nhưng các bro thì cứ canh chỉnh mạnh bán lúa múc thêm chứ sợ gì mà phải chạy?
Đất nền đóng băng không múc dòng ck chờ game nâng hạng thì chạy xong lại lao đầu vào GTK hả bro?
Khi múc đã không húng thì lúc bán cũng đừng quá húng là ok

3 Likes

Đa tạ bác chỉ điểm. :smiling_face_with_three_hearts:
Nếu được nhờ bác cho biết view của bác về thị trường bđs và cổ bđs trên sàn trong 2023.
Chúc bro cuối tuần vui vẻ!

Đất cát phải chờ bro Trọng quay xe thì chơi được
2023 thì chưa chắc
Cổ đất vừa rồi tôi đã kêu gào các bro múc đúng tâm đáy
Nhưng tiền đâu mà kéo mãi cho các bro chốt được?
Đầu năm sau còn chút sóng sánh nào thì đừng để lỡ cơ hội nhé

4 Likes

Có một số dấu hiệu sẻ có ‘ Thần mả dòng chứng’, tầm đến kỳ review của FTSE. Em nhìn vậy có đúng phần nào chưa Bác nhỉ. Bác chỉ dẫn cho vài điểm ah. Cảm ơn Bác

1/đúng là giai đoạn vừa rồi đất sốt quá làm lỡ hết việc các cụ nên các cụ phải đánh 1 trận,nhưng em nghĩ nghịch thiên khó sống. bác đánh giá thế nào việc cụ trọng đeo vòng hoa trên cổ ạ, em liên tưởng đến đường sắt cao tốc bắc nam, và mạnh dạn chốt luôn khả năng thực hiện 100%, làm mau lẹ rốt ráo.
2/ theo dõi bác đã lâu thì thấy bác cũng có tỉ lệ xịt tầm 2/5. Có thể bác nhận định đúng đáy nhưng đỉnh thì chưa chốt được, vì cuộc chơi ko phải của các bác. Bác cá lớn và còn những con cá khác nữa, có thể bác long họ short bác short họ long, ai thắng còn chưa biết.
3/ dòng tiền dịp noel có vẻ bi quan, nhưng theo em bấm quẻ tạo lập thì noel vẫn kéo, nếu chỉnh cũng chỉnh nhẹ để bà con lên tàu. Sang tết âm thì các bác có short mạnh thì em vốn bé tí, nhưng cũng tự tin đội bác bán bao nhiêu, đội em gom vào hết bác ạ!
IMG_20221213_080032
Riêng bds DIG em tự tin sang năm sẽ có giá 60, nhưng cái em cần là sóng, và sóng sánh dập dìu bác ạ

1 Likes

Trước mắt cứ nghỉ ngơi ăn tết đã bro
Thần mã muốn hồi sinh thì phải chờ tín hiệu từ SBV
Chứ bọn tây lông chủ yếu đánh T0 chỉ phá đám là giỏi chứ trông chờ gì

3 Likes

Hôm nay đã có giá 56. Nghỉ tết thôi các bác. Đầu năm 2023 quay lại. Tầm 2 tuần nữa

mê cái hình Lý Quang Diệu của bác chủ topic quá

Cảm ơn Bác

tôi thường có thiên kiến không tốt với mấy bro cầm tinh con lợn nhưng có bro Harry Lee này lại là 1 ngoại lệ
vì bro này cho rằng bói toán tử vi 12 con giáp là cực kỳ rác rưởi và kêu gào đồng bào chơi ck dựa trên toán học và triết học
mà điều đấy rất đúng ý tôi

3 Likes

Theo dỏi Vic mới thấy khiếp,khó nhai như nhà A V. Hiếm ai mà ăn được con này quá

đạp thế này đủ uy tín chưa bro?
từ hôm tôi tuyên bố phát quà phía trên đến giờ
mấy bro hô gào VNi tăng mạnh nhắn tin đe doạ hổ báo ghê lắm
tôi chỉ cười khẩy và hàng ngày tặng cho chúng vài gáo nước sôi vào tài khoản
Bây giờ nhìn lại mới thấy bọn vuốt đuôi yếu quá
Chờ nó kiệt sức ae tôi lại nhịp nhàng kéo lên
Lúc đấy đừng để lỡ cơ hội nhé

4 Likes