Khủng: Thời bơm tiền trở lại!

Ngu thật bố mua xong bố hỏi chứ bố ko hỏi mã. Mà a thấy thương mày rồi đấy, điều gì khiến mày hạ đẳng đến vậy, suốt ngày canh cắn trộm. Ko lo mà gỡ đi

Bố đéo biết🤣 mõm lắm

Lại còn ko biết sao lại ngu vậy. Thương thật

Mày điên à
Nó ko phải đối thủ

1 Likes

Dm tím dc phiên cả thày trò chạy quanh làng khoe sắp giàu , bố cười từ chiều

1 con vào rồi, mày thấy a chửi mày lần nào mày ngậm miệng lần đấy. Đúng là ko đối thủ thật

Ok ko bác để em húp😂

Cười sướng ko, a dc ăn mà mày ko dc ăn, vẫn cười. Ngáo c hó nhỉ

Tao nói rồi: Mấy thằng cắc ké như mày tao đâu rảnh qua tâm?

Giống một con ch ó hoang sủa bậy chả có nhẽ lấy đá ném nó?

Hiểu chưa thằng ngu đần!

Uh. A thấy mày ngu lắm, sủa ăng ẳng từ sáng tới chiều, ngày này qua ngày khác. Up bài nào bị chửi bài đấy vẫn chịu khó. Bố phục

Mày ko hiểu tiếng người à?

Hiểu thì a mới phục mày chứ

Thằng bô lại đốt lầu trốn để mày lại cò bơ cò bất đi la liếm :sunglasses: đời mày nhục hết chỗ như kiểu bố chết con bơ vơ ấy

Lại tự vả vào mồm rồi con, bố đang dạo chơi trong group có con c hó nào nhảy vào cắn đấy nhỉ. Hay con c hó dại nào, ko phải mày à? Hay bố nhầm

Tầm 15,% là cùng. Phong cách chị Hồng là rất cứng rắn từ thời còn là vụ trưởng. Nhưng vơi cả tr tỷ đầu tu công thì cũng tiên m2 khoảng 22%, ls vay sẽ ổn định ở mức 8%. Tiền sẽ chảy về đâu nhi

vậy ra thằng này là thằng quý A7 hay nhắc đến là tống tình tống tiền bạn gái đây sao

Bình tĩnh điên cuồng như ku chỉ là giống c hó điên thôi😎 ngoan nào

Khục khục, khằng khặc. Ko biết con đang hiểu con nói gì ko? Mục đích con lên đây giải tỏa áp lực lỗ quá à. Đua đàn, cắn xé, cào cấu trong vô vọng. Thương, thương. Bố yêu con

Khổ thân anh bô ;làm cái nhà có chỗ le ve bám đít, anh đốt lầu ch ó đốm lang thang🤣 đời mày số cò bơ cò bất

Đầu c hó thật. Con như đứa tầm thần ko hiểu mình đang nói gì. Bố thương lắm. Từ bé ko dc yêu thương, để con xổng chuồng ăn hại xã hội. Bố thương lắm cơ