Kính chào Ban Quản Trị F247 cùng cộng đồng F247. Hoanghontim2011 Cô gái ngày xưa đó!

Kính chào Ban Quản Trị F247 cùng cộng đồng F247. Hoanghontim2011 Cô gái ngày xưa đó!

20 Likes

Mùa Xuân Đầu Tiên Rồi dặt dìu mùa xuân theo én về Mùa bình thường mùa vui nay đã về Mùa xuân mơ ước ấy đang đến đầu tiên Với khói bay trên sông, gà đang gáy trưa bên sông Một trưa nắng vui cho bao tâm hồn. Rồi dặt dìu mùa xuân theo én về Người mẹ nhìn đàn con nay đã về Mùa xuân mơ ước ấy đang đến đầu tiên Nước mắt trên vai anh, giọt sưởi ấm đôi vai anh Niềm vui phút giây như đang long lanh. Ôi giờ phút yêu quê hương làm sao trong xuân vui đầu tiên Ôi giờ phút trong tay anh đầu tiên một cuộc đời êm ấm Từ đây người biết quê người Từ đây người biết thương người Từ đây người biết yêu người. Giờ dặt dìu mùa xuân theo én về Mùa bình thường, mùa vui nay đã về Mùa xuân mơ ước ấy xưa có về đâu Với khói bay trên sông, gà đang gáy trưa bên sông Một trưa nắng thôi hôm nay mênh mông.

9 Likes

Chào em Hoàng Hôn Tím

4 Likes

Úi em hoàng hoa tím mộng mơ thủa nào

6 Likes

Nghe tín là thích rồi

1 Likes

Em lolem chào chị :rofl:

4 Likes

:rofl:anh cũng chào dồi mà em Tím ko thèm giả nhời

2 Likes

Kệ đi anh … nhiều khi chị ấy chưa online

3 Likes

Hi em!

2 Likes

Hi ạnh! Em cảm ơn anh nhiều ạ :grinning:

3 Likes

Hi anh! Em cảm ơn anh nhiều ạ. Thửa còn lưu luyến ngồi cùng tàu anh ạ :grinning:

2 Likes

Hello Nàng Lolemsieuchanh xinh đẹp. :grinning:

3 Likes

Hello anh! Thửa còn ấu thơ ai ai cũng có bím đóc đuôi gà ạnh ạ :grinning:

3 Likes

Hello anh! Em cảm ơn anh nhiều ạ :grinning:

2 Likes

CTR, SIP, NTC, IJC …Vân và vân vân ạ. Anh thích Em nào thì anh ôm nhé ạ :grinning:

4 Likes

Anh nhớ em tha thiết
Còn em thì ko :grin:

1 Likes

Trời ơi! Em cảm động quá rung rinh hết các mã cổ phiếu của em rồi đó ạ :grinning:

3 Likes

Để A lên tàu ngồi cạnh em nha :grin:

1 Likes

Anh đang NÁI mã nào đấy ạ? :grinning:

3 Likes

Xin Gọi Nhau Là Cố Nhân
Tôi trở về đây lúc đêm vừa lên
Giăng mắt trời mưa phố xưa buồn tênh
Gót mòn tìm dư hương ngày xưa
Bao nhiêu kỷ niệm êm ái
Một tình yêu thoát trên tầm tay.

Tôi trở về đây với con đường xưa