L14: Cá Mập Nội

Chào các bạn, mình là Nguoivetulongdat đây. Mình không dùng ptcb, cũng không dùng ptkt mà dùng một trường phái Định Lượng có tên Trường Phái Nguyên Lý Chu Kì Thiên Kiến do mình phát triển. Vào chủ đề chính:
Mã này tuy đang tím nhưng sắp có điều chỉnh giảm vốn hóa đáng kể.

25 Likes

Cảm ơn Bác đã cảnh báo. Tôi vẫn luôn theo các cảnh báo của Bác, rất chính xác.

7 Likes

Bác dự kiến giảm trong tuần sau hay tuần này luôn bác?
Lái xả thôi hay có lý do gì khác về phía doanh nghiệp không bác?
Thanks bác.

7 Likes

Phán như này đứa trẻ con cũng nói đc. Ko có phân tích, dẫn chứng, số liệu gì à?

4 Likes

Đã đăng thì đăng cho rõ chia sẻ lý do kiến thức tại sao tăng giảm , toàn mấy thằng xl lên phán nó sẽ giảm sẽ tăng . Thằng nhóc lớp 10 lên nó đăng cũng đc . Topic vô nghĩa vkl

4 Likes

Khớp lệnh chưa bác, e vẫn chưa khớp, hy vọng xí nữa các anh ban phước cho e khớp cái :laughing:

3 Likes

Mấy con gà mới lên đây nghe lời thằng khác , thà mày chia sẻ lý do tại sao , ae đọc thấy đúng thì theo , không đúng thì thôi . Đây phán phán cl` .

2 Likes

Trường phái mõm :v

3 Likes

Tùy view của ông chứ khớp gì , tôi ngày nào tôi chẳng mua , đang vùng rẻ chết mẹ . View 2 3 năm thì cứ múc vào sợ gì

4 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

6 Likes

(bài đăng bị xóa bởi tác giả)

3 Likes

Góp ý với chủ topic là nên nói rõ view dài hạn hay ngắn hạn, cứ công tâm nói rõ với ae view của bác dài hạn hay ngắn hạn nó ntn.
Hôm nay tôi cũng đã chốt xong bán sạch L14. Đấy là view ngắn hạn, còn dài hạn thì vẫn khuyên ae có hàng là múc, qua năm x2 x3 khoẻ.

1 Likes

Bác chủ pic ko có đề cập trường phái đầu tư của bác ấy đâu.
Chỉ là bác ấy hô trước, và ngắn hạn (vài phiên) thường là đúng
Tôi có đối chứng phản biện bác ấy vài lần rồi, hầu hết bác ấy đúng tôi sai kkkkk
Ko biết phương pháp bác ấy dùng là gì, khá ảo diệu

Nhưng bác ấy hô giảm không có nghĩa là mã đó sẽ giảm vào downtrend luôn, nó có thể sẽ giảm thật 1 hoặc 1 vài phiên trong vài ngày tới. :smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

T cũng có theo dõi các nhận định của bác chủ. Hầu hết là chính xác.

3 Likes

Bác nói vậy em nghe giống đồng môn t+ lướt sóng, mà ko biết view dài hạn và chiến lược nhóm ngành của bác ấy thế nào bác ạ,

3 Likes

Cảm ơn bác luôn cảnh báo ae.

3 Likes

Hình như bữa nghe bác ấy nói quản lý nhiều tài khoản, nav tổng khá lớn đó.
Nhóm ngành thì tôi ko theo dõi bác ấy nhiều ko rõ, chắc cũng thập bát ban võ nghệ :laughing:, như tôi thường quan tâm cổ đất thì tôi hay theo dõi nhóm cổ đất nhiều hơn thôi.

4 Likes

Nhận định của mình là nên bán l14 giá này, bán để ăn t0 t1, chứ ôm ngủ cũng dc, giàu và khoẻ tốt hơn giàu mà bạc đầu :joy::slightly_smiling_face:

3 Likes

Bác chủ pic nếu có tâm thì nói luôn là con Lxx 14 nó điều chỉnh vùng giá nào , ứng với tt tăng bao nhiêu điểm . Chứ hô sập phông lông kiểu này thì thà đừng tạo pic chim lợn, tội cho các ae đang bị lỗ nặng , tâm lý yếu lại cắt lỗ. Bác hô từ đây đến quý 1/2023 thì nếu có sập , lại lên hô hào mình đúng à

3 Likes

Chim lợn có tâm à :joy::joy::+1::+1:

2 Likes