L14 – Cú lừa kinh điển của A7 và đồng bọn

Cố gắng gào thét thêm vài năm nữa … nhe Bảy

Mày đấu bố ko lại lại sủa à?? Mày sủa L14 ae bạn bè mày mất ăn trăm lần rồi đó ku. Tao mà có bạn thế đào đào mả mẹ nó lên ị bãi

Sang tuần mời bà con xem 2 bộ phim kinh dị của L14: HÒN TUYẾT LĂN và TỰ TAY BÓP DÁI

2 Likes

Đủ bản lịnh vay 1-2tr cổ sọc nhé ku. Chấp thằng ông nội mày.

Cậu phải hiểu là việc cậu thách thức là không tưởng vì 1 triệu cổ thì chỉ có mình cậu cầm, còn lại nhỏ lẻ và đám đệ tử của cậu thì hàng đâu mà sọc, mà sao vol giá đỏ nó to vậy, chỉ có cậu và đám đệ tử đang bán dần cho F0 bên ngoài, công ty chứng khoán mà cho bán khống L14 thì tớ cũng lao ra bán ngay, còn cậu bảo cho mượn hàng sọc, bản thân cậu không hiểu luật à, cậu muốn bán phải đăng ký, tớ đoán là cậu chơi trò tát nước theo mưa, chuẩn bị đăng ký bán rồi sẽ giải thích với đám đệ là anh cho mượn hàng sọc, xong cậu cứ bán thu tiền về để lại đống cứt L14 cho bọn con nhang và F0 đến sau á…

1 Likes

Mới có 1 tuần mà cậu cũng điên cuồng nhỉ, tuần rồi chắc thoát được ít hàng quá à vì không có cầu, bọn đệ lại bán tranh, khổ thân cậu vạ tại miệng.

Bố mày giàu, Ngồi du thuyền , hút cigas… tận hưởng cuộc sống , chấp gì cái thứ sủa thuê …đầu hai thứ tóc như chú… Mà chú kg sủa thì tiền đâu mà sống hả ku… già rồi , sức yếu , tiền đéo có… trẻ thì còn làm trai bao được… Nhục quá Bảy ơi… Bố mẹ vk con chú nhìn chú như vậy đau lòng lắm…

Thằng anhmauhic.gacon nghe mày sủa mất ăn L14 trăm lần bốc mộ đéo thấy xác. Tao có bạn thế đào mả mẹ nó ị bãi cho sướng

Nhớ uống thuốc nhe Ku … tăng sông … máu lên não … có ít tiền hót thuê , kg đủ làm nghi lễ đâu ku Bảy ah… Loại như ku thì ị đồng … hút thuốc lào … rồi mơ mộng … gào thét.

1 Likes

Bạn khôn vl ra ấy. Tôi không cầm L14 cũng không cầm CTR. Tôi cầm cổ nào trên diễn đàn này có hết DAH (x2 mịa nó rồi), IJC, TDC… đang nằm hứng tiền
CTR đến cái văn phòng còn đi thuê báo lao động. Tài sản toàn mấy cái xe rách, gọi điện dùng dịch vụ sửa chữa điều hòa, bình nóng lạnh của CTR chưa??? thuê mấy thằng thợ bên ngoài vào rồi bảo là của Viettel không biết nhục. Đi xây lắp cho Viettel xây được cái nhà dân nào mà bảo hàng chục năm kinh nghiệm. Mượn danh kiếm tiền thì có. CV toàn làm chân tay mà hô hào là công ty công nghệ chuyển đổi số…
Cảnh bảo thì cứ cảnh báo chứ đừng PR con CTR thất đức lắm

2 Likes

Mục đích của cu A7 là chửi nhau làm trôi đi các bài phân tích giá trị ấy mà, tôi gọi A7 như thế này
" A7 như 1 con cẩu, đuổi thì nó chạy, chạy thì nó đuổi, đứng im thì nó ị…à quên nó sủa"

1 Likes

Cu này đệ A7 phỏng, tao viết thông tin đúng sự thật không sai điểm nào, mua hay bán là do bà con tự đọc, tìm hiểu quyết định, cu mua thì cu được, không mua thì qua con khác mà mua nhé cu.

1 Likes

10 Năm nay nghề của Bảy là Sủa thuê lấy tiền … Kg sủa thì tiền đâu mà sống … Thông cảm … tham gia cho chú ấy sống với KPI chủ giao phải hoàn thành …chứ duoc như con Cẩu đã phước ba đời nhà chú ấy.

Bạn ơi bạn đừng ngáo nhé, tôi nói rõ tôi không thích L14 và ko hề phê phán bạn.
Sự thật của bạn hay nó là bánh vẽ của CTR. Bạn cứ cảnh báo L14 nhưng không nên PR CTR. Đúng là đúng còn sai là sai tôi không quan tâm A7 với L14. CP BĐS của tôi DAH, IJC bạn nhé.

Cu A7 nó lôi CTR ra thì tui post lại thông tin thôi, kk, bạn nên tìm hiểu kỹ, vào báo cáo thường niên mà đọc nha.

Giờ bẩy còn mỗi bài này thôi à, post đi post lại hả, yên tâm anh đủ kiên nhẫn. Tuần rồi cậu có hồi hộp đau tim không, tớ nghĩ 2 tuần tới cậu sẽ gặp ác mộng đó.

Chấp cả thằng cụ thằng ông nội mày. Trước đây bọn DPG ảo tưởng sức mạnh dọa sọc L14 bố chửi thẳng mặt chúng này chết trước. Y rằng L14 giảm tý chúng nó sút DPG nát gáo sập nửa tiền về múc L14. Bố cũng đéo cần đỡ.
CTR mày đang thể hiện bí cùng cực đéo phản biện đc thuyết phục cũng sẽ bị xả xúc L14 thôi con

Ok bạn. Tôi đầu tư lâu dài và đi tìm hiểu doanh nghiệp trước khi đầu tư mà. Về CTR tôi không đồng quan điểm với bạn, bạn thử dùng dịch vụ rồi cảm nhận nhé. Có lớp Behind the number… học là sẽ hiểu đằng sau BCTC là ntn đừng quá tin vào những con số BCTC.
Chắc là hiểu sai ý của nhau thôi

Tuần trước đax khuyên cổ đông bán hết l14 đi, bảng điện phản ánh chuẩn ko? Tuần sau lại bảng điện nhé! Tin tôi đi hết năm sẽ có 3x!