L14 – Cú lừa kinh điển của A7 và đồng bọn

1 Likes

Chú F0 à? Douma đen rồi em ạ. Tải app về mà coi cung cầu thật chứ ko bọn nó bị call nó chạy trước thì chú em mày cỡ alo :fearful:

Đầu tư mà cứ để thằng khác nó dọa thì còn đau đầu lắm

A7 DẠY MẤY CON LỢN LÁI CỔ PHIẾU SIÊU ĐẲNG CẤP.
1/ Trường hợp dn nội tại ko tốt muốn lái bằng tiền lên thì móc với lãnh đạo dn bơm tin, tạo thanh khoản, kê CE hàng triệu cổ… Tăng nhiều rồi xả.
2/ DN tốt tài sản khủng lái bằng niềm tin.
DN cầm vài trăm tỷ, tài sản đất tồn bán hết cũng cả nghìn. Bank bảo lãnh 3600 tỷ . Quỹ đất mênh mông sức mạnh quân sự vô biên như L14 nhưng A7 khinh đéo thèm lái hay đỡ giá. Rơi để tự về vùng cân bằng lại tự lên ,sóng sau to hơn , đỉnh mới cao hơn. Vì nó lên bằng giá trị nội tại DN trend dài bền vững đc thị trường xác lập.
3/ Còn những thằng lái lợn ngu si chuyên kéo xanh cuối phiên 100 -1000 cổ như NTC.CTR nhìn nó vừa ngu vừa phản cảm. Nó chỉ nói lên sự sợ hãi cô đơn. Sợ cổ giảm ko ai đỡ, Sợ gà chạy hết mình chết theo, mình bị call magin, đéo đủ tự tin vào DN mình giữ. Tóm lại những thằng hèn nhưng cứ cố gồng cố rướn lên để tỏ ra nguy hiểm bằng thủ dâm phiên nay tăng phiên nay xanh bằng vài trăm cổ đéo có cầu để dụ gà non. Những nhà đầu tư thông minh họ nhìn cổ giao dịch kéo giá thô bỉ đéo ai dám chơi. Kết quả quay mãi tốn phí đéo ra đc. Rồi lại sập hầm.
Xưa A7 đã từng đuổi 1 đội lái ngu thế này ra khỏi L14 và nó đã tự tăng 400% ngay sau đó, còn để đội lái kiểu này bẩn mắt hỏng cả cổ phiếu của A7

5 Likes

Chửi hộ tôi C69 với. Lâu lâu chẳng thấy ai chửi nó chán quá. Chửi phải chửi đúng nhé. Chửi ko đúng, tôi nói nhiều thằng nhục ba họ chứ tôi ko có thói quen chửi.

Đúng là bọn lái nó ngu. Hay đè giá cp và gom nhưng dân đầu tư thì họ đàng hoàng. Em xác nhận L14 có giá trị nội tại tốt. Em ko nghiên cứu các dự án mới và hệ số gia tăng cộng dồn của nó nên ko dám nói nó lên được cả vài trăm ngàn. Tuy nhiên với nó 100-120 ngàn/cp là có thể hiểu được đơn giản. Tới thời thì nó tự lên chứ có gì đâu.

image
@Linh_Dinh con trai của bố đâu ko thấy xuất hiện mà sủa tiếp nhỉ =))

2 Likes

Vào cái chủ đề này sướng vì được nghe “chửi”. Xem thiên hạ ghanh đua, sợ hãi và sung sướng là thứ hay nhất trong thị trường ck.

Kkk

4 Likes

Nghèo, hèn, ghen ăn tức ở. Ký tên 7 lú

Thanh khoản người ta cả triệu cổ/phiên mà bảo kéo sọc vài trăm cổ như L14, con trai ăn phân nhiều bị lú lẫn hả, anh hùng bàn phím đi sang topic người khác Pr ké con L14 đến lúc bị bóc phốt giờ trò còn ra còn gái đĩ già mồm.

Hình như tên của cụ là lấy từ tên 1 phương pháp phân tích kỹ thuật phải ko nhỉ?

Vấn đề tao hỏi mày đã về bàn thờ thằng ông nội mày hỏi nó đất hồ trung tâm thành phố nào 20tr m2 mày ngọng. Hỏi nó mua lô đất 8000 tỷ giá 2000 tỷ PE bao nhiêu ,mày ngọng nốt.
Ngoài thủ dâm mày chả có cc gì trong não.
Tao phản biện CTR hàng trăm năm thu hồi vốn là thật vì lạm phát hay giá đất bao năm qua vẫn thế. Còn mày thủ dâm " giả sử "CTR tăng trưởng. Hô hố
Giả sử là đéo có thật ku nhé.
Ngọng đòi làm diễn viên.
Bố tưởng mày thế nào đéo nghĩ mày ngu thế

2 Likes

Cơ bản cũng không hiểu thì nói mãi vẫn thế thôi anh, chỉ mỗi điều thấy chết mà không cứu được thì thấy áy náy lương tâm thôi.

@Depz @Linh_Dinh nay ko thấy 2 con cún sủa thấy thiếu quá =)))

3 Likes

Chắc hôm nay té rồi.

Không cãi nhau với chí phèo, thông tin đã có bên trên, lại cái trò xóa đi làm ván mới, để bảng điện nó đập vào mặt con nhé.

Bí lý lẽ lại thủ dâm. Óc ch.ó thế thì chính ae bạn bè mày nó khinh gien di truyền thằng bố mày ngu đấy. Chẳng qua nó kẹp hàng đéo dám nói thôi ku. Hô hố

2 Likes

Mày ko trả lời nổi bố mấy câu đơn giản dự án 8000 tỷ đất mua giá 2000 tỷ lãi luôn 4 lần PE là bao nhiều. Hay đất view hồ trung tâm thành phố nào có giá 20tr?? Trong khi cái thị xã tân uyên chúng mày bơm thổi 30tr.
Mày sủa thể chính ae bạn bè mày nó ỉa mõm thằng đẻ ra mày vì sủa láo đó ku

1 Likes

Những tài khoản to bắt đầu củ xả L14 lên đầu chú 7, xin chúc mừng, van chỉ mới bắt đầu.