L14- đã hồi gần 120%, có nên fomo?

, ,

Các anh em hãy tung hô cho thần Môn-Lù.
Anh giờ là biểu tượng mới của sóng này.
Các cao thủ khác giờ đã là dĩ vãng nhạt nhoà.
Môn-Lù mới là đẳng cấp. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mịa sai tí.

1 Likes

Cầm cố vợ múc NVL đi, tao giữ cho. Mày giờ siêu hot đấy, đi đâu mọi người cũng hỏi tao! :rofl:
Mà có múc được L14 hôm nay không? Tao đặt từ đêm qua không khớp.
DIG bắt đầu chạy là nó 100 thật đấy.

1 Likes

CEO L14 tao cũng nghĩ nay trần nên có nói cuối phiên trần cũng k tiếc. L14 A7 cho lên bao nhiêu biết bấy nhiêu.
Số tiền bán vùng đỉnh đủ để đội A7 múc nửa công ty Dig Ceo L14 nên giờ giá là do thầy.

2 Likes

mèo ơi thứ 2 lại thêm cây tím nữa mèo nhớ vào chim đi nhé

Các anh em nhớ cảm ơn và tung hô Thần giải cứu Môn-Lù nhé.
Khi nào Môn-Lù đăng tin “sau bao ngày chầu trực vất vả, cuối cùng đã mua được L14”. Khi ấy các anh em cứ lục đục mà xuống tàu ở ga 100. :rofl: :rofl: :rofl:

Nói như nào cũng đúng. Giá lên do A7 chỉ đạo group vào mua để đẩy, xuống thì bảo là giấy thì như vậy đã quá cao mà chỉ là kéo lên để up bô. Tăng lên 1xx thì là tay phải bán tay trái, lên 2xx thì là do cp về một mối lên chỉ cần mỗi ngày mua bán vài k là trần, lên 3xx hay xxx do các anh thích về bao nhiêu do dùng tiền lãi trước đây để lái. Bây h mà dow về 1x thì bảo là cp đầu cơ thì tay to đã xả hết thì rơi như viên sỏi. Chung qui tránh ko tham gia mà muốn tham gia ko đc. Chán

Ko khác đc đâu.
Sập vài phiên lại về máng lợn.

1 Likes

image

Thay vì bỏ 100 củ ra cá độ WC thì mua 8k PDR coi ai lời hơn

Chỉ là A Thất đa cấp năm 2021 có LFI ra khỏi ao làng L14 tính xưng hùng, xưng bá bị thị trường vả cho thầy đa cấp và đám đệ đi theo xấp mặt (f0 em không nói nha), lại về ăn quẩn cái cối xay Loz 14 như bao năm trước.

Giá trị Loz 14 chỉ đáng quanh 1x chưa tính đến các điều kiện khó khăn như bây giờ, hàng nhỏ trôi nổi ít, hệ đầu cơ đa cấp tự sướng với nhau hô hào kéo rồi úp bô

Động lực gì để lên??? Ngoài việc cổ phiếu bị đạp quá đà 1 mạch nên hồi lại. TT này chỉ thích hợp cho ae hold kiểu tích sản. Lướt lát dễ đi bằng nạng.

1 Likes

CP này không lên đc đâu. Bây h mua vào thì dễ bị up bô lắm. Tốt nhất cứ đứng ngoài nhìn. Kể cả cp tăng 500% hay 1000% thì đừng tiếc. Đừng nhìn ngưòi ta bỏ 100tr kiếm 1ty mà ham. Đứng ngoài khi ngưòi ta kiếm 2000% thì cố kìm lòng tham lại không là bị up bô đấy. Ka ka

2 Likes

Bác Cucu buồn cười quá. A7 có chết đâu mà hiện hồn. Đẳng cấp là nhất thời, phong độ là mãi mãi nha bác. Dù dập mật với hàng nhà bác Bảy nhưng tôi vẫn phải ngả mũ A7 là 1 thiên tài.

Mày thì biết cái éo gì mà ngáp. Chuẩn tông môn cùng với Mon lù :))

Cái hay là gần như vừa rồi cổ phiếu nào cũng như đánh bạc! Chết nhất là những ae hold dài đồng hành cùng DN theo lời khuyên của A7

Bút phét mà về VN chơi ck cũng sặc tiết kkk, nên k thể áp kinh nghiệm của ông khi tham gia chơi bạc tại VN :))

Hãy xem nó nhé:
Lúc tuyệt vời nhất của chứng khoán là lúc NGHI NGỜ tăng
riêng L14, CEO càng nghi ngờ thì nó càng phi mạnh

Động lực để lên là gì??? Cổ phiếu vừa gãy ko thể lên ngay. Đừng lùa gà hô hào như vậy.

Đau lòng. Chỉ vì tí đất.

thánh Môn-Lù ngày càng có dấu hiệu đa nhân cách nặng :smiley:

1 Likes