L14 dưới góc nhìn kỹ thuật - Mời anh em vào cho ý kiến!

Có thể nhiều bác nói L14 không thể phân tích kỹ thuật được, nhưng nếu chúng ta nắm được kỹ thuật sẽ thấy được giá đóng cửa tuần của L14 đã vượt qua đường trendline cho tín hiệu L14 sẽ tăng trung hạn. Các mức giá cần chú ý 73 - 137 - 160 - 191, Về quan điểm cá nhân của tôi, VNI có thể sẽ tiệm cận vùng 1200 gần tết nguyên đán. Nếu tt thuận tiện như vậy thì việc L14 về vùng 180-190 là hoàn toàn khả thi. Cổ phiếu cô đặc cùng đội lái A7 đang thua lỗ rất nhiều nên sẽ kéo L14 để anh em mua CEO và DIG, Nếu anh em chưa có hàng thì có thể chấp nhận mạo hiểm đua trần với NAV 10-20% cũng được. Anh em tự mua bán sau này có thua lỗ cũng ko đc quay ra chửi đó :smile:

3 Likes

L14 chỉ có tranh cướp vì nó sẽ đánh thốc và ko cho chỉnh luôn

6 Likes

Lúc hốc được cũng là lúc nguy hiểm nhất, ăn bô bất cứ lúc nào, đéo chạy được

Muốn ăn bằng lần thì chịu thôi, còn an toàn thì đánh Ctg, bid, VND

2 Likes

T khuyến nghị ceo, vì t đang cầm ceo và thấy nó còn ngon t+
Dig vẫn view 1tr/1 cổ nhưng cất tủ, sau này múc lại,
hàng ko bao giờ thiếu
Chốt lời ko bao giờ sai
Treo đầu giường 2 câu này, cứ húng lên lại lôi ra niệm

1 Likes

Đừng có tin vào ptkt. Chơi cổ phiếu chỉ là game thôi. Nó đánh thốc lên thế để nhanh đạt target (t.gian ko còn nhiều nên phải đẩy gấp), sau đó bắt đầu phân phối. kkk

2 Likes

Cổ ảo, bơm thổi nên đừng sờ cp này. Đứng nhìn thôi.

1 Likes

con này mua và cầu nguyện thôi

Cp này kể cả về giá cũ, kể cả lên 1tr cũng ko tham. Nhìn thôi

1 Likes

góc nhìn của ta là giá tầm này thì cứ mua mà để đấy đíu phải sợ. Quan trọng là có cướp được hay không thôi. Chứ 30 triệu cp cả công ty mà không rắt nó lên vùng đỉnh cũ được thì hơi kém.

Tất nhiên lợi nhuận cao đi đôi với rủi ro rồi bạn, Nhưng nếu sóng hồi này thì dòng bĐS và Bank sẽ dẫn sóng. Và L14 bắt buộc phải được đánh lên đầu tiên để Ceo với DIG theo sau. CTY L14 đang lỗ rất nhiều Ceo Và DIG ko đánh L14 tím thì sao mà để ae fomo Ceo với DIG đc

Con lợn a dua à?
Vừa hô sập về 1000 giờ lại hô lên 1200

Không đua cp nóng lại a dua vào L14 lấy số?

2 Likes

Chuẩn rồi cổ trôi nổi khoảng 2tr thôi, đệ A7 ôm ko bán đâu muốn ăn dày phải chấp nhận mạo hiểm, đừng bán nhà mua là đc

1 Likes

T chốt Ceo rồi đó, nhưng L14 lại là th đặc biệt bán là mất hàng. Thôi m lượn đi để ae ngta bàn luận m cứ vào chửi ỏm tỏi lên thấy giống con sv hơn con ng

Ta nói rõ là nó lên trên 100k thì lúc đấy mới phải đắn đo, giá này mà ko may có chỉnh thì ko mấy chốc lại lên và vượt dễ dàng. Biên của nó 10% cơ mà

Cmm nổ vừa thôi con lợn

1 Likes

Về cho cả họ mày uống đi

1 Likes

Cùng quan điểm, thôi để thời gian trả lời vậy

Con ch ó mới hốc lùa gà kiếm t+ à

1 Likes

Ta cũng chỉ mua đc vài K ở đáy giờ lãi nhiều ta vẫn không bán đâu để làm kỷ niệm. ta còn mong nó giảm thủng luôn đáy để ta mua thêm càng tốt nữa ấy cần đíu gì lãi vài k.