**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

nín.anh múc. :laughing:

Mút mạnh

Thật là nực cười khi một thằng vỡ nợ đi rao giảng về kinh tế vĩ mô, đi định hướng phát triển cho doanh nghiệp, tập đoàn lớn.
Định hướng làm thịt gà thì có.
Còn 1 ít ruột gà trong L14 đã đăng ký bán mà không biết bán xong chưa.

3 Likes

A7 và mấy cu em đệ ruột thân tín A7 đã thoát hết L14 chưa ae nhỉ? Hihi

Các huyền thoại sao rồi , vẫn sống chứ

Mấy bữa nữa lại khoe x100, tk vô số trăm tỷ

Chia 30 nó mới là huyền thoại

nín đi.không ku nào tính được giới hạn. :laughing:

1 Likes

Đâu mày, tao nhớ là con Ros của đại hiệp chia gần 200 lần chứ có 20 lần như L14 đâu.

L14 chỉ đáng giá 2k, về giá đó thì tri ân dam_dam

1 Likes

duoi 77 ban nha muc

Ngôi đền thờ các F0 lao vào cuộc chiến đỡ giá lớn nhất VN

Ngôi đền chôn quá nhiều chứng sĩ, gọi là “Đầu lâu đền”

2 Likes

AE L14 mai nghỉ 1 phiên đi nha để cho tôi vào thêm vài ít nữa nha. mấy hôm nay vào lệnh toàn bị đuổi về
:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Mày về bảo thằng A7, nó nói giờ ai nghe, bảo ae đệ tử nhà chúng mày tự thủ dâm, hoặc đám kẹp hàng mua bán mà đẩy giá lên, xưa tao gà fo thấy mọi người gọi nó bằng Thầy tao lịch sự gọi, chứ giờ tao gọi bằng thằng nhé.

Giờ mới thấy A7 trình kém. Kkk. Méo biết gì về tài chính thế mà cũng có mấy cu đệ ruột bái sư.

2 Likes

Tình yêu với em như ngôi đền thiêng liêng/giờ em chẳng mún cầu nguyện ú ú ,…

1 Likes

múc không mặc bà mày.biến cụ đi.đông thằng khóc thuê.kkk.:laughing:

Tao ko rãnh đi khóc thuê như mấy thằng nhổ liếm trên này, khi tao gặp dc người thầy thực thụ, trao tao kiến thức có ích tao cắt lỗ ngay giá 100 trc cú sập mạnh, số tiền tao mất coi như học phí tt, kinh nghiệm thương trường đã dạy tao tỉnh táo chứ ko tham lam như những kẻ khác để phải mất quá nhiều. Khi có kiến thức ngã ở đâu sẽ đứng dậy ở đó. Chúng mày vặt tụi tao ở lĩnh vực này, ra xh có thằng sẽ vặt tụi mày ở lĩnh vực khác yên tâm đi. Tin nhắn cuối nhắn ae fo khi mới vào tt hãy trau dồi kiến thức thật nhiều cho mình.

3 Likes

Ảnh đẹp thế nhị

2 Likes