**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Bố mày cho cả họ nhà mày a n cứt bây giờ

Mày cầm kim cương như l14 , ceo mà mày còn bán đươc thì mày là óc lơn rồi con ạ , cà nhà mày nghèo hèn . Bố mày ăn cổ tưc l14 . 15 % . Ăn con ceo mua ưu đai 1, 1 giá 10 , mày ngu thế

Mày gưi ngân hàng mày ăn có 6 % . Giờ ôm l14 , ceo ăn cổ tức lồi mồm . 15 % trở lên chưa tính chia … chưa tính giá cổ nó điên lên nó lên vài triêh 1 cổ

Mày sũ a ngu vừa thôi con ko cả f 247 nó ỉa vào mồm mày nhé . Đầu tư như thằng ăn cắp . Mua mua bán bán

Kệ thôi bác, nhiều người tưởng ra vào là ngon nhưng với siêu cổ thì lại là hạ sách vì mất hàng. Họ không có Niềm tin! Haha nên số giầu trong xã hội chỉ 5% là thế. Phải đầu tư siêu cổ là buộc phải giầu.

1 Likes

DIG được xếp hàng siêu cổ k bác? E ôm mỗi DIG

Thứ tự L14; DIG và CEO là 3 siêu cổ nhé bác. Cứ ủ lâu là giầu không cần ra vào cho mệt, giá nào cuối năm sẽ vượt hết. Haha thời bơm tiền nó phải thế

3 Likes

Lâu nay thấy cmt nào bác cũng haha. Hy vọng cuối năm các siêu cổ vượt đỉnh cùng nhau a

Bác cho e hỏi khi nào L14 chia cổ tức thế bác, trên website chưa thấy đề cập ngày cụ thể

Cũng gần tới rồi bác ạ

1 Likes

Haha tiếng cười làm cho cuộc sống thêm an lac. Tôi luôn muốn đem lại niềm vui cho mọi người. Haha đầu tư vào CP thì phải cười thôi vì buộc phải giàu. Haha

:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

cho em mượn câu haha của chị nhé chị Hạnh ơi :))) mỗi khi buồn buồn mà nghĩ đến câu haha của chị lại thấy vui lên :))

Ôm L14 thì cười tươi ăn ảnh tới già. Không phải nghĩ đến tiền, ngủ cũng giầu. L14 là huyền thoại của CK VN. Nay tôi lại Múc thêm. Haha ngon quá.

1 Likes

Chờ ngày em nó lên đỉnh mới 1000k / CP - Ngày đó sắp đến rồi . kkk

1 Likes

HN lại phải thay Chủ Tịch nữa hả ta !

hy vọng L14 tuần này hồi lại 200k

Đã vào hàng L14 là phải chờ lên tiền tr một cổ, cảm nhận sắp tới sẽ 1 con sóng kinh khủng khiếp

L14 cứ thế nó phi thôi, luôn là xích thố đầu đàn

Chờ LFI lên sàn + bán dự án Nam Minh Phương

1 Likes