**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

ÔI ZỜI…VỐN HOÁ 18,9K TỶ…KẾ HOẠCH ĐẾN 2025 TỔNG LỢI NHUẬN 15K TỶ

VỐN HOÁ GẤP 1,26 LẦN LỢI NHUẬN (PE THEO KẾ HOẠCH =1,25)… CHƯA KỂ ĐẤT LONG TÂN TĂNG GIÁ … PE TIỆM CẬN = 0
kkkk
hô hố ho hố

.

2 Likes

Haha no bụng DIG quá. Haha ngon nên cứ tiếc ăn hoài no quá. Haha

1 Likes

múc kệ mịe đời đê

1 Likes

Nay cũng múc DIG giá 37.2 đảo HPG sang. Haha rang lạc nhanh lắm cốt sao Múc càng nhiều DIG. Haha no căng tròn bụng rồi.

2 Likes

múc chưa bác… em theo với

1 Likes

có vẻ ổn áp đấy rẻ quá …cơ hội x10 là có thật

1 Likes

Nay bán HPG lại múc thêm DIG giá 37.2 rồi. Múc căng tròn bụng rồi và chỉ ủ thôi. Còn lâu mới bán. Trading các con khác lãi lại Múc DIG đó là cách tôi đang làm. Haha yêu DIG lắm

2 Likes

thế em chuyển từ DCM sang ít vậy

1 Likes

L14 nếu mua giá 4xx thì 50 năm nữa có về bờ được ko ạ, có 100 cổ giữ làm hoài niệm. E nên sút hay chờ nó lên 2tr :rofl:

2 Likes

bơm tiền như vậy mới duy trì gdp 5-7%…mà bds nó chủ lực xương sống kinh tế việt nam mình .

1 Likes

múc thôi …

bẵng đi thời gian nó lại phi cho tan nát hết mọi logic

1 Likes

E sợ -99% chả còn j, bác chơi lâu chắc hiểu không ai để cổ giá cao đâu. Hơi tý nó chia cho rẻ dễ bán, L14 ko có lịch sử lặp lại mà có cũng ko ai mua giá 4xx nữa đâu. B cầm 200k chắc giờ cũng đái ra máu rồi đừng nói 4xx :joy:

rồi đến lúc LFI (IPO) kẹp nách nó … nó phi lại trổng mông đua…

1 Likes

Lfi chuyên bị ipo chưa bác

Anh em mình toàn 18+ rồi đúng không bạn? Một khi đã xuống tiền thì trách nhiệm là ở mình. Vậy nên anh em mình đã xuống tiền trách nhiệm anh em mình phải tìm hiểu thôi. Đã đánh thì tin tưởng tư duy của anh em mình phân tích. Mình cũng đang âm - nhưng cũng xác định đi dài- (mình cầm 3-5-6 năm) nên nghĩ nó nhẹ nhàng hơn. Tớ không đổ lỗi cho ai.

• Mình cũng nghĩ cầm 5-6 năm như bác Dam_Dam nếu cổ về mệnh giá cũ thôi - hoặc về mệnh giá “trung bình giá” thì tài khoản cũng X3, X5 - thậm chí cao hơn nếu X10…
  • Mình đầu tư thì SƯỚNG MÌNH HƯỞNG — KHỔ MÌNH CHỊU.
1 Likes

l14
Ngon !!!

Mấy thằng ch/ó điên lại chạy quảng cáo tiếp. Ghê thật

Lũ chym mọc ở bụng thì hân hoan lắm khi L14 down…thị trường tạo đáy xong nó lại phi cho vòng nữa là điên sạch sẽ …

Đáy rồi đấy ae…mai xác nhận cuối tuần nữa là xong … Ngày mổ heo sắp đến rồi đấy…

1 Likes