L18 - Siêu cổ phiếu năm 2022

, , , , ,

bác nào phân tích con L18 lên 10 lần đâu bước ra đây?

10 em không chắc nhưng từ giá mua vào 23-25 thì em nghĩ x3 trong 3 năm là có =))

5 Likes

tào lao, ông mua giá đó là quá ngon…x3 là quá ít

thì em chỉ chém cái gì em xem là khá chắc chắn thôi. Chứ chưa đủ tầm để nhìn xa X10 được :smiley:

4 Likes

thằng cha bình ngáo đó

Huống thượng và 1 cái ở uông bí nữa

Lên được bao nhiêu làm méo gì có ai dự đoán được, vấn đề là chỉ biết nó lên thôi kkk

1 Likes

Nói chung là cuối năm có BCH bán thì book được LN thôi, qtrong là dòng tiền fomo nó đẩy giá lên đến bao nhiêu thì không biết được, chứ định giá kiểu ae làm thì tôi thấy hài hước quá =)))

2 Likes

DN bds không chú ý và đánh giá tồn kho + thời điểm mở bán thì bác tính định giá theo gì ???
Hay DN bds định giá bằng PE ?

4 Likes

Cứ định giá kiểu đếm cua thế thì bảo sao mấy thằng DIG CEO L14 chả lên hết =)), mà lên toàn do hô hào fomo chứ nội tại làm gì có cái đếch gì =))

cua gì e chả biết, nhưng e kiếm đc tiền tỷ từ L18 rồi =))

6 Likes

Các bác ý mua cổ thủy sản cứ canh giá tôm cá, cổ thép canh giá thép, cổ vận tải canh giá cước,… mà ng khác mua cổ bđs canh giá đất thì lại chê.

Tình hình L18 thế nào các bác nhỉ? Các bác có thông tin gì ko? Thấy hiện tại nó đang neo giá tốt hơn TT chung?

1 Likes

công ty vẫn thế. giá chiết khấu sâu về vùng hợp lý => mua

4 Likes

Giá 20 all in

1 Likes

khó thế :3 vùng 30 đã k ai muốn bán rồi, dự án mở bán đến nơi. K ai đạp về giá đấy đâu

4 Likes

L18 xây nền chắc quá các bác nhỉ, thuộc nhg mã khỏe so vợi TT chung. Thế mà vẫn có người muốn bán?

2 Likes

Siêu cổ nó thế :smiley:

5 Likes

Em vẫn cầm hàng ngon, khá lỳ với TT

1 Likes

Unbelievable!!! L18 hôm nay quá khỏe, khả năng nay xanh cao

1 Likes