LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Dân Bắc chính hiệu anh ạ. Vậy mới đanh đá. Chứ mấy em miền nam nhẹ nhàng đong đưa lắm anh ui

Đúng rồi đó chị em cũng mê con gái Miền Nam lắm mà chưa quen ai bao giờ, nge giọng con gái MB chua lắm nên khi nghe sang giọng con gái MN là tan chảy.kkkk

1 Likes

Chuẩn nè. Mấy em miền nam nói ngọt như mía lùi luôn.

Chẳng bù cho tôi ,nói thật nghe giọng con gái miền nam ko chịu dc quá 2 phút.Kiểu õng ẽo ko hợp .Chắc tại mình gia trưởng kakak.Mà hài miền nam ko bao giờ xem,xem nhiều lúc chẳng hiểu gì và ko thể cười nổi.:rofl::rofl:

3 Likes

Chắc gu của tôi hợp với bà nhole cho uống caphee sữa :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Mợ Nhole chắc toàn chơi cả can rượu ngô ấy chớ.

1 Likes

Nói vậy chứ chị không rượu bia cà phê đâu. Trên mạng đanh đá vậy chứ gặp ngoài hiền khô thôi các bác ạ.

dự tháng mấy LDG về 15k bà chị???

Tháng 8 . Muộn là tháng 9 đó em. 15 là sẽ có nên ôm cao gối ngủ khỏi cần lăn tăn

3 Likes

Giá oil đang hết lực giảm. Tạo nền quanh 90. Nên lúc này nhảy nhót linh tinh dễ dính đỉnh. Nằm im thủ thế nếu có rơi thì thêm hàng hơn là nhảy nhót các mã khác dễ chết sặc tiết

1 Likes

Ông cứ thử sống cả đời với mấy bà MB xem có thèm được nghe 1 câu dân ca không ? Khô khan đếch biết chiều chồng.kkkk. Được mỗi cái :“Giỏi việc nước, đảm việc nhà”.

Ngọc Hồi chào em

2 Likes

Tại ông chắc không đc bà xã yêu nó vậy. Chứ phụ nữ ai cũng khéo hết. Nhưng họ chỉ chiều người họ yêu thôi. Nếu không dẹp thân thằng nào thằng đó lo

1 Likes

Chắc vậy á chị. Nghi lắm

1 Likes

Chắc đã từng đắc tội với vợ. Phụ nữ dễ tha thứ nhưng sẽ không bao giờ quên kkkkkk

Kytd Bác ở Quận nào Hà Nội nhỉ

Bác ở VH Riverside à :))

Em chưa bao giờ đắc tội gì luôn nhá. Không bao giờ đi đâu, toàn ở nhà. không cờ bạc rượu chè, gái gú. Lý tưởng thế còn gì. Mỗi là thấy trước lúc có con với sau khi có con nó khác nhau nhiều lắm. Giờ thấy con cái nó đc lo từng ly từng tý còn chồng như người thừa.kkkk

1 Likes

Bác có xem bóng đá k ? Ngoại hàng bắt đâuf đá rồi đó ! Tầm này LDG lm gì nữa Bác ?

Tôi biết nhà bà rồi nhé,tôi gần đấy​:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes