Lịch sử luôn có xu hướng lặp lại - DIG đang ở chân sóng thần . Từ tuần sau sẽ không bao giờ nhìn thấy giá 38 lần nào nữa

haha ai cũng có phương pháp riêng mà tôn trọng nhau tí cho vui nhà vui cửa, đây 2 ông so kèo đi tôi trọng tài xem ông nào cầm dài hơn

1 Likes

Đến cỡ như ông Billgate hô CIG cuối tháng 4 còn ko biết giờ có về bờ được chưa ? Bạn nhắm bạn lí luận giỏi bằng ông ý chưa, ông ý còn có cả lí luận, còn có cả phân tích như đúng rồi còn sml. Bạn mới chỉ biết 1 mà chưa biết 2 rồi :))

Ông bạn có ôm DIG ko? Đến tôi còn chưa biết bao giờ tôi bán mà ông biết trước thì cũng giỏi đấy :smile:

lừa đảo thui

T vào từ cái hồi mà bạn còn đang soi nó là thật hay không đấy. Ở đó mà mõm dạy đời :))

Chắc mua cao thấy ng khác mua thấp nên khó chịu phải ko

Mua 33 trước chia thì cũng hơi cao thật

Đúng ra nếu cao thủ bạn phải soi luc 28.8 thì t mới công nhận

Thế ông bạn vào cáu cẩm như gái đến tháng thế? Ai đạp vào đuôi ông à? 33 trước chia hay 73-83 trước chia haha

Ý ông bạn đầu tư phải thế này đúng không?

Chủ píc ngày nào cũng lập pic DIG nào là sắp sóng thần, nào là đã tích lũy đủ sẽ bùng nổ, nào là trùm cuối bđs bla bla. Nói thực nó chả có tác dụng gì đâu. Đến A7 giờ hô còn ko tác dũng nữa là

Haha hài quá đầu tư thì cũng phải giỏi về TA để biết lúc nào vào gia tăng số lượng DIG chứ. Giỏi thì trading các em như CKG, PVC… lãi lại Múc DIG đỏ sâu và sàn chứ. Nay tôi câu DIG giá 36 không được.

1 Likes

Kiểu lập Pic hô hào suốt ptkt như này chắc ôm dc 3 bữa. Giờ bác hỏi xem chủ Pic xem dự án Long Tân như nào chắc gì đã biết?

Tôi đặt mua ATO và kê 36.2 mà ko về đến . Thôi mua giá đó cũng đẹp rồi. Nó đạp xuống nữa mua thêm

Thằng này cổ đông ko ra cổ đông. Chim lợn ko ra chim lợn. Ko biết nó là loài gì

Tay mơ à, về đánh đề đi con.

A nói đúng chỗ ah? Chỉ có em k biết anh thoii. A ôm Dig 2 năm rồi.

Các bác phải biết giờ là giai đoạn cá mập gom hàng thù mình phải gom theo chỉ Múc đỏ sâu và sàn, xanh bỏ qua. Tích cho nhiều rồi chờ báo cáo quý 3 ra tốt là cá mập cho vút lên mây, phải có cớ như em CKG ý quý 2 LN gấp đôi quý 1 nên cá mập cho về đỉnhvsowms nhất trong các em BĐS. Haha yên tâm đi muốn nhanh phải từ từ. Nay tôi rảnh nên chia sẻ nhiều còn tuần tới bận không chia sẻ được. Haha

3 Likes

M thuộc dạng cắn tạp. Cắn xé chim lợn đã đành, đây lại đi cắn xé các CP khác. Chưa hết còn cắn xé cả chính cổ đông DIG. Hừm, loại mà bạ đâu cũng cắn chỉ là ch’ lên cơn dại mới vậy chứ người thường ai làm thế :face_with_raised_eyebrow:

Hôm nọ còn kêu bank là tướng Bds là lính cơ mà em? Kkk.

1 Likes