Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Nhà vua VCB lừng lững tiến làm cho các thần dân ko muốn giảm :smile::smile::smile:

Nếu đánh theo chart W của Vni thì hnay chỉnh nhẹ ngày mai chốt tuần nổ thanh khoản tạo đà tuần sau bung nóc tam sàn hay hơn á a. Nhưng mà mms ko đơn giản như mình nghĩ :slight_smile:

1 Likes

nhà vua đang cố giữ giá vni, kkk

BÁC CÓ NHẬN XÉT GÌ VỀ ĐẠI TƯỚNG VNM KO ?
CHÁU THẤY GẦN NHƯ TRỤ TĂNG HẾT MÀ VNM VẪN KHÁ CỨNG ĐẦU

4 Likes

Bác Bill nhận định chất đấy. Tuy chưa như kỳ vọng nhưng thanh khoản đang cải thiện dần. Những phiên 20k rồi sẽ xuất hiện sớm thôi

1 Likes

19,713ty gần sát 20 tỷ roài. như vậy cũng quá ổn. MMS đánh này t+ sấp mặt rồi, bán đi là mất hàng, lại phải đu giá cao thôi.

1 Likes

Vcb sắp tới sw đến lượt CTG nhập cuộc

mai dig có trần ko bác bill

2 Likes

DJI xu hướng vượt đỉnh càng ngày đc xác lập khi mà giá dầu giảm mạnh, lstp đang rời khỏi vùng đỉnh → Tt cp đang ngày càng mạnh dần

12 Likes

Nay kéo trụ để giữ điểm.Xanh vỏ đỏ lòng.Mai trụ không được kéo nữa khả năng thị trường giảm

Bác Bill cho em xin chart VSH. tks bác !

Hiện tại FED đang mua trái phiếu Treasury nhằm tăng dần cung tiền hạ nhiệt lãi suất là một hành động thúc đẩy nền kinh tế trở lại.

17 Likes

Vậy có nghĩa là đã đỉnh lạm phát à bác. Xu hướng 1-2 năm tới sẽ ntn bác

Bác Bill ơi vci này gặp kháng cự mà ko thoát đc nên bán ko ah

BÁc ơi, tin bỏ khung giá đất, bác có nhận xét như nào bác, có ảnh hưởng gì đến bds ko ạ

nhờ bác Bill xem giúp e con NHA với ạ. Thanks bác nhiều

Bác Bill ơi, hàng penny chuẩn bị lắp moto chạy chưa bác oi?

1 Likes

Nay thấy xả hơi nhiều cuối phiên quay đầu giảm nhẹ làm mấy bác đánh t+ Đu rén luôn

Bác Bill cho hỏi: nhìn trang nào để biết Fed (chứ không phải ai khác) đang mua treasury ạ? Cảm ơn bác!

2 Likes