Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

cùng 1 team đó bác ạ :smiley:

Vùng này Cp rẻ và vĩ mô ổn rồi nên nó k dám. Còn bọn nó k sợ đâu. Giết người buôn ma tuý dựa cột kiếm tiền dc nó còn k sợ cơ mà

1 Likes

Nó không hô thế sao dig về được 37 cho nó gom làm vòng mới bác. Mà càng hô, càng mong về 37 thì càng chờ trong mỏi mòn :sweat_smile:

AE cần lưu ý chút.
Kiến thức cơ bản về chính trị của TQ các bạn nên biết: khi có nguy cơ bất ổn về kinh tế, chính trị trong nước (sắp bầu cử, kinh tế suy thoái về máng lợn, bạo loạn…) thì TQ sẽ hướng dư luận ra ngoài lãnh thổ bằng cách gây rối ren cho thế giới (đem giàn khoan đi gây hấn, tập trận, thử vũ khí, kích động nước này nước nọ,…). Hết chuyện thì đâu vào đấy, TQ chả đánh đấm được ai vì lịch sử nội chiến, nội bộ lo không xong kkk

Tôi vẫn đang đồng hành cùng các Digers… hôm qua vẫn mua sau khi phân tích nền giá

Khả năng sau nhịp này tôi ngừng mua dig :sweat_smile:
Qua mua dạo theo tín hiệu breakout

21 Likes

Hdc cũng oiki bác

bác ơi đợt này DIG hồi về 50 rồi sao nữa ạ? liệu sau đó có chỉnh sâu rồi mới lên lại ko ạ

Vâng bác, e đã theo dõi những nhận định của bác về tt được 1 thời gian và tự mình cũng đã kiểm chứng. Cá nhân e thấy bác rất có tâm và rất uy tín. Chỉ tiếc là biết đến bác hơi muộn. Cho e gửi lời chúc sức khoẻ đến bác. Hi vọng trong thời gian tới tiếp tục được tham khảo những nhận định của bác về tt để học hỏi ạ

2 Likes

chúc mừng bác và các ae , bác quá đỉnh ạ

1 Likes

Mã nào đồng hành cùng bác Bill là rất yên tâm ạ

1 Likes

Bác Bill nhận định dùm cổ HPG với. Thank!

Về 50 rồi tạo nền phi tiếp! Cho bọn T+ chốt lời thoải mái

10 Likes

Hpg đổ bê tông tầng mới 23 - 25

2 Likes

Tiền nhiều dồi dào ko lo ngắn hạn thì mua pht ko thì thôi! 2 con thì bạn đánh 1 con là đc rồi, để dành nav cơ cấu mã khác!
Tôi đánh ssi đợt rồi cầm 500k mà cũng chỉ giám mua 50k pht

6 Likes

Bác Bill cho em hỏi sang tuần penny có quay lại ko ạ? Lên dc 1-2 phiên lại chỉnh ạ.

Những gì tôi chắc tôi mới nói ra, còn ko chắc tôi ko nói… Khi tôi nói ra là các bạn cứ theo đó tham khảo mà hành động! Hnay tôi nói dòng tiền vô lại penny còn nó đẩy khi nào tôi chưa khẳng định! Chạy láo nháo là lỡ hết sóng.
Đoán giá ngày 1 ngày 2 ko khác gì đánh bạc, mà đánh bạc thì lâu lâu nghiền thì đánh bữa đừng ham hố đánh liên tục

13 Likes

Thank!

Nếu đổ bêtong tầng mới 23_25 xong thì nó tiếp tục xây lên nữa hả Bác. Cám ơn Bác nhiều!

Dạ vâng, cảm ơn bác luôn nhắc nhở và thêm niềm tin cầm hàng chờ sóng đẩy.

1 Likes

Bác ơi dxg ổn ko ah