Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

phiên nay em đánh giá là phiên bán trong hoảng loạn, chiều bán mạnh đầu giờ nữa là rút chân :D. suy đoán và mong là vậy

1 Likes

Vậy chiều nay mà k hồi lại mốc 1200 thì mất sóng 5 à bác ?

Mất sóng 5 thì em vẫn theo Pic này của Bác Bill . Không ai đúng hoàn toàn 100 % đâu . Sự sống sinh ra từ trong cái chết .

1 Likes

Sóng 5 lớn thì vẫn vậy nhé b, sóng 5 nhỏ mất thì mình đếm lại sóng số 1

Sóng càng dài đáy càng rộng phù hợp với sóng 5. Nếu như bác này phân tích thì còn sideway vùng 1200± lâu đấy nhỉ

2 Likes

Dẹp mấy cái sóng đi hộ cái, kinh tế lạc quan thì tự nó đi lên thôi

1 Likes

Hôm bữa mình có tranh luận với Bác Bill có thể thủng về 1000-900. Cái này theo cảm nhận chủ quan của mình, có thể đúng có thể sai , đầu tư theo Hệ Tâm Linh thì cũng không nên nhỉ . Vẫn theo Píc này vì học hỏi được nhiều .

Như a Bill phân tích thì MMS sẽ phải đánh chuẩn sóng , việc MMS tạo đáy cho vững và đến sóng lại thì đó là việc cũng nên làm, ko những 2 đáy mà nẩy lên rồi rơi xuống lại tạo 3 đáy càng vững. Rồi bắt đầu đếm sóng khi tt toàn cầu tốt. Chờ a Bill ptich thôi, mình tay ngang nên ko chuẩn đâu bạn.
“Nương theo tt chờ tt ra lệnh chứ ko ra lệnh cho tt” lời a Bill

6 Likes

Ngộp oxy hết rồi

Chờ nhận định của bác Bill quá. Đọc lại mấy comment cách đây 2 ngày của bác ko biết giờ có gì thay đổi ko mong bác cho ý kiến.

lái hôm nay lại yếu sl à cụ, chơi với hàng lái lợn thì đứt tay là chuyện bình thường.

vol mà tiếp tục yếu khả năng về 1140 rồi mới bật quá, chán thật sự

1 Likes

còn 3 ngày nữa là hết tháng mà không đóng nến trên 1180 thì xác định downtrend dài hạn nhé.

2 Likes

OK cảm ơn bạn hẳn phải vẽ sóng lại chứ đi qua chân sóng 1180 lâu rồi

Vẫn cứ đợi thôi bạn. Cứ đóng nến trên 1180 đã rồi mới tính tiếp được.

Tình hình VNi giờ sao các cụ ? Hành động như nào đây ?

Lái chơi bẩn nhỉ,bắt đáy lãi có 1 lai

1 Likes

Méo chơi nữa,khủng hoảng thế giới ntn còn về 500

vậy à

nát gáo các chứng si rồi