List Cổ phiếu hàng tiềm năng tăng giá!

Bạn nào muốn vào room vip newbyby add za lo mình nha 0 9 0 4 3 9 6 4 3 7

3 Likes

Chân lý cho ace tìm kiếm xanh lá và tím

1 Likes

Chúc mừng bác lựa chọn đươc Ad rất có tâm, nguồn hàng đa dạng. Vào room bác ấy nhàn tênh

2 Likes

Chuẩn luôn

1 Likes

Đang mất hết sinh lực vì bị covid điểm danh nhưng thấy cái nav nó xanh mơn mởn mà thấy tràn đầy sinh lực chiến đấu các ace ạ

2 Likes

Hợp cạ. Bác tìm hàng chuẩn đó.

3 Likes

Vote mạnh. Tuấn tới penny vào sóng

1 Likes

Thanks ace .

1 Likes

Quá ngon vào vip bác năm 2011 nhân 3 tk còn gì .

1 Likes

2021 tk x3. Sau tết đến nay cũng ấm no ra phết ad ạ. Em rất cảm ơn bác chỉ mong có dịp được gặp mặt bác bác ạ

1 Likes

Sau tết vmg psh tvd plp abs bkc cig vv cũng cho ace 1 khoản lợi nhuận ko ít

1 Likes

Vmg 52% ạ. Tvd, abs, dvg nữa cũng toàn trên 20%. Em cũng hay chốt sớm nữa. Có một số ace còn được cao hơn ạ

1 Likes

Các mã cụ chọn rất kỹ và trách nhiệm. TNS và IDI tôi mới chốt phiên thứ 6 đều đạt xấp xỉ 40%. Để cơ cấu sang các mã cụ phát tín hiện. Cảm ơn cụ dìu dắt.

2 Likes

bác check ib ạ

1 Likes

ok bạn nhé

ngon quá em vào vip thấy rất ok nhiều cổ phiếu tốt mặc dù em mới chuyển sang vps trước cũng ở nhiều công ty chứng khoán

2 Likes

Chúc mừng :heart_eyes:

Cuối tuần anh em ngắm PTS PTS KINH DOANH VÂN TẢI XĂNG DẦU .MẶC DÙ 2 NĂM QUA covid nhưng kqkd của PTS rất tốt ln tăng mạnh so với ngành là giá đang được định giá rẻ ln qusy 4 gấp 5 lần cùng kỳ eps trên 2k giá đang 15 pe co 6-7 sắp chia cổ tức .so với cp xăng dầu là PTS có pe thấp nhất ngành giá cp chưa tăng tích lũy mạnh . ngoài ra cp có GSP PCT đều là các cty vận chuyển xăng dầu .giá vân ta tăng gấp 5 lần khi cuộc chiên ucraina nổ ra @All

2 Likes

Giá dầu tuần sau chắc tăng mạnh do nga ko bán oil cho châu âu .

1 Likes

Dầu lại phi mã bác ạ. Bác lại kiếm cho anh em vài mã đi.

1 Likes