Lời kêu gọi anh em chứng sĩ giải cứu NVL 24/11/2023 để cùng nhau về bờ

Anh em cũng biết rồi,
thị trường này thành hay bại có bùng nổ được hay không đều quyết định ở phiên chiều ngày 24/11/2023 này.
Nếu nvl được thoát màu xanh lơ, tiệm cận màu tím thì càng tốt, đây là 1 cú hích tinh thần rất lớn cho cả VNI vươn mình trở lại đúng với vị thế của nền kinh tế.
Nay tôi muốn kêu gọi anh em chứng sĩ hãy đồng lòng cùng nhau, chiều 24/11 này hàng về

• ai có hàng thì cầm hàng, nhất quyết múc thêm tbg hoặc hold lại
  • ai có tiền thì đừng nên giữ khư khư nữa, nếu sợ thua 1 trận chiến sẽ thua cả cuộc chiến, hãy cùng nhau giải cứu NVL để index tiến về mốc 1000, đánh dấu cho sự trỗi dậy của 1 nền kinh tế - con hổ của châu á!!!
  • Ae bên phái sinh tạm dừng sát phạt nhau 1 ngày để về giải cứu cơ sở!!

Cá nhân tôi ko mê nvl và đã all in dig nhưng sẽ ủng hộ ae 100 cổ.
Ai sức nhiêu góp nhiêu, mọi người hãy đồng lòng cùng nhau giải cứu NVL vì 1 cái tết ấm no có con gà cúng giao thừa và bánh chưng bánh tét nhân thịt trên mâm cơm cúng gia tiên.
Nếu NVL ko thoát sàn ngày hôm nay, cái ao VNI sẽ cạn và chúng ta cũng sẽ là những con cá cuối cùng giãy chết trong này.
Mong mọi người hãy đồng lòng giải cứu NVL :hugs:

1 Likes

@JCVD có hô phụ ko chú :laughing:

1 Likes

Hô ko dc thị trường rớt về 400 thì lại bán nhà all in tiếp vậy!!

Còn mỗi cái nịt: Tao ủng hộ 2 cái nịt

2 Likes

Còn 15p nữa vào việc, cho up topic lên cái

Tiện đây, Cảnh báo CEO!!! DIG trong pha gom hàng, chưa đánh lên, CEO đã vào pha phân phối, ace đừng nóng vội đu CEO, cái bô hơi bự!!!

:pensive::rofl::rofl::rofl:. Bác đúng là hài hước

Anh em nhớ đặt mua giá trần, để kéo giá cổ lên nhé

1 Likes

NVL kiểu này đổi chủ mới xong? Giá này có được do mất thanh khoản chứ đổi chủ xong thì làm gì có nữa mà mua.

Dạng cóc ghẻ mà biết cả lái gom hàng, rồi cảnh với báo, nói nghe mắc ẻ. Lo thân chưa xong đi, hóng hớt được chút làm ra vẻ Cảnh với Báo. Thôi đi ẻ cái.

2 Likes

Mầy ẻ đi

Về bờ thôi

Chia buồn với ae ăn trộm hàng phiên thứ 3 và giải cứu hôm nay!