Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

Luôn vững niềm tin vào Thầy!

Một khi đã tin thì all in đến chết

1 Likes

mỗi lần sóc là mỗi lần cứng.sóc mãi mak ko phọt hàng.cảm ơn A7 chỉ có A7 mới khai thông huyệt đạo cho ae đi theo đầu tư chân chính.

2 Likes

Cảm ơn bác luôn bơm oxy cho anh em hàng ngày, chúc bác luôn mạnh khỏe.

Thầy bảo rồi bán chán đi rồi lại đua trần. Sự thật nó đơn giản nma people made it complicated :joy::joy:

1 Likes

Học được ở A7 ngày nào mấy hôm nay em cũng mua thêm vào chưa bao giờ bán ra cổ nào

1 Likes

Lần này bán tháo thật r thầy ơi :)) vãi hết cả cứt ra quần rồi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

tầm này gươm kè cổ không rơi một cổ nào nhé, rung thoải mái đi, không margin thì chấp

Đại ca ăn ngủ điều độ giữ sức khỏe ạ!

Trọn niềm tin vào A7

1 Likes

Vẫn gồng tốt cùng thầy

Bâyh con số ko chỉ dừng lại ở 300 con cờ hó cắn sủa A7 như hồi trước đâu mà sẽ là 300 nghìn thậm chí là 3triệu.

Nhưng A7 an tâm lần này A7 ko đứng 1 mình đâu. Sẽ có những ae trung kiên, quyết cùng A7 khô máu với chúng nó

18 Likes

Quá hay

Có mặt

xích thố kén anh hùng quyết tâm theo A7 đến cùng để được hưởng cảm giác làm anh hùng kk

Minh có lúc tk đã lãi hơn 8 ti nhưng ko bao giờ nghĩ đến chuyện bán đi vì tầm nhìn và mục tiêu của mình là vài chục ti muốn dc vài chục ti thi phải nắm giữ dài lâu giờ thị trường mới đỏ mấy hôm mà lo chạy thì sao an dc bằng lần

11 Likes

Vô cùng trân quý sự hào sảng và chia sẻ thật tâm của A7 tới các NĐT. Người có độ lỳ lâu nhất sẽ là người chiến thắng. Kính chúc A7 và các NĐT luôn mạnh khỏe, bản lĩnh vững vàng khi tham gia TTCK.

8 Likes

A7 quá tâm huyết với anh em. Đúng là ý chí như A7 hiếm có.

10 Likes

Đây mới là giọng văn của 01 người Thầy, khoái.
(Trước anh toàn viết ngôn từ của 01 Đại ca CK. Hì)

3 Likes

Em vẫn vững tin vào DIG, mong thầy cho em nhận định về việc NN siết tín dụng BDS đột ngột ạ. Em cám ơn.