Margin call xong 14h hôm nay 912+- 10 điểm quay xe. Mã nào chiến được?

, , , , , , , , ,

Xong con ong DXG trần. CEO trần. hàng họ rít liên tọi

1 Likes

DXG chính xác là CEO thứ 2

1 Likes

Đến lượt PC1 trần nhé. Lần lượt các mã tôi chia sẻ anh em trần hết

1 Likes

Chuẩn không anh em? Lúc thị trường cho cơ hội anh em không nắm bắt. Đến khi thấy tăng lại hô hào nhau mua đuổi giá

1 Likes

Hôm nay quá ngọt ngào cả nhà nhỉ, Đóng nến tuần đảo chiều đồng loạt, chuyển phân kỳ dương break mạnh. Hàng họ trần hết không có gì để cập nhật mới cả. CEO DXG GEX PC1 SSI SHS KSB VCG HPG HSG…

Tuần tới mọi chuyên sẽ nhẹ nhàng đơn giản hơn nhiều, tiền NĐT chỉ có chờ những phiên như này xác nhận là lao vào cuồn cuộn chảy mạnh thôi. Chúc mừng anh chị em phiên qua, phiên kia đã mạnh dạn giải ngân ăn hàng

TT này là TT tâm lý chiến, khi mà áp lực tâm lý được giải tỏa thì sức mạnh của đám đông là ko thể đo lương được. Nhìn nhiều mã hàng giao dịch đang có đáy sau cao hơn đáy trước. Hàng về cho chốt thoải mái, đây là tín hiệu tích cực của TT, điều này sẽ kích thích tâm lý chiến, bớt lo sợ và chuyển từ bị động dần sang chủ động tác chiến

Nhịp này VNindex sẽ theo đúng kịch bản thôi. Chỉ số sẽ tăng lên tối thiểu 1040 điểm và tối đa là 1150 điểm. Tiền tập trung chủ yếu tại các nhóm: BĐS, Thép, Chứng, Đầu tư công.

1 Likes

==> Topic này hỗ trợ rất nhiều anh chị em ngay từ khi nó open, giúp anh em có tiền bắt đáy, anh em có hàng thì tránh bán lỗ. Chiến lược hàng ngày gửi anh em ==> Xin mời anh chị em đăng ký nhận mail chiến lược hàng ngày tại đây nhé https://forms.gle/uF4KGpGPbA7RtEpA6
==> Join cộng đồng S-Profit: Bích Kim - Thân mời mời anh chị em tham gia room nhé. | Facebook

1 Likes

z3914146523296_9ae8dce0be1018f5cdeeafd5d27ba880

Tuần tới bđs NVL PDR dc giải cứu thì bđs lại siêu sóng

Vừa r bđs bị trái phiếu + giải chấp … làm ảnh hưởng tâm lý chung

Khi các yếu tố đó qua đi = ko ai muốn bán nữa. Khi nhà nhà, người người ai ai cũng sợ bđs ==> Thì đó lại là cơ hội

Bản chất chứng khoán vốn là vậy. Sợ hãi of ng này là cơ hội of người khác. Ai nắm dc thì auto GIÀU

Thế mới nói, sau mỗi lần khủng khoảng thì nhiều ĐẠI GIA lại mọc lên

Chính phủ cũng ko muốn bđs đổ vỡ, muốn phát triển ổn định. Nên thời gian rồi cũng họp liên tục để tìm ra giải pháp cứu bđs
==> Tín hiệu tốt từ vĩ mô

VIP cho nhập liên tục nhóm BĐS + Chứng khoán + Thép time vừa qua

Ai hiểu thì sẽ ăn nhiều. Thị trường luôn luôn vậy

Cơ hội 10 năm mới có lần

TT tích cực các cty CK tuần tới sẽ mở lại margin, tăng sức mua, cầu sẽ tăng lên ==> tích cực cho TT

Các tin tích cực từ vĩ mô TG đến VN, rồi nội tại đều cho thấy ủng hộ cho 1 sóng hồi lần này

Nên việc vượt 1k là sớm hay muộn

Cơ hội rất nhiều đến từ các CP rẻ mạt time này

Nhiều cổ tăng 40-50% từ đáy, nhưng so từ đỉnh giảm >90% rồi thì mới hồi lại dc 10%

Nên cơ hội còn mênh mông cho a em

ĐÂY LÀ CƠ HỘI TUYỆT VỜI NHẤT, DUY NHẤT còn sót lại năm nay

ANH CHỊ EM NÊN tận dụng

Cả năm các bạn có thể ko có ăn, thua lỗ

Nhưng chỉ cần đúng 1 sóng, nếu biết ĐI VỐN và tận dụng được thì có thể GIÀU CÓ ngay

Đó là sự thật

Còn ai chưa biết đi vốn, chưa biết mã nào khỏe yếu, cơ cấu DM ra sao thì tham gia nhóm tôi HỖ TRỢ.
==> Join cộng đồng S-Profit: Bích Kim - Thân mời mời anh chị em tham gia room nhé. | Facebook

1 Likes

:point_right: Tuần 28/11-02/12 và hành động của NĐT,
:point_right: Cơ hội duy nhất còn sót lại của năm nay.
Video youtube/ Tiktok: Chứng khoán hôm nay| Vnindex tuần 28/11-02/12 | Thị trường có vượt 1000 điểm? - YouTube

1 Likes

Mở mắt ra là trần anh em ạ. THị trường này ko có gì để cập nhật mới cả.
Điểm mua phiên 23/11-24/11 khi Vnindex về vùng 930-945 điểm đã là điểm mua tốt nhất cho giai đoạn tới.
Vnindex vượt 975 sẽ hình thành xu hướng tăng trong ngắn hạn. Rung lắc là cơ hội gia tăng tỷ trọng. Đây có thể là sóng hồi duy nhất của năm. Nên tập trung vào BĐS, Thép, Chứng, Đầu tư công như: CEO DXG HPG HSG SSI SHS GEX PC1 KSB VCG…

Liên tục báo mua và nắm từ 15/11 đến nay dự báo nhiều mã sẽ tăng tối thiểu 50%. Anh em nào may mắn đọc được cũng có khoản lợi nhuận tốt. Nắm chắc chắn và đừng vội bán sớm nhé

Kịch bản of Vnindex đã được tôi chia sẻ trong room VIP dự báo từ 15-16/11
Phiên nay đã chạm 1040 rồi.
Anh em chưa có hàng cũng đừng húng quá nhé.
Nay mua là mua lại phần lãi của những người mua từ đáy roài
Đến CEO tăng như thế mà nay tôi còn chốt bớt thì các mã khác cũng sẽ có nhịp rung lắc thoai
Phiên thứ 6 tức 02/12 mới là phiên nên giải ngân

Bà con cô bác ai chưa biết cơ cấu ra sao, chưa biết mã nào khỏe yếu thế nào thì join nhóm tôi hỗ trợ nhé. Nhà tôi 3 đời oánh chứng :smiley:

Anh em có hàng thì không phải bàn rồi quá tuyệt vời
Còn anh em chưa có hàng, ko biết bám víu vào đâu thì tôi chỉ nói 1 lần thôi. Chiều nay và mai có chỉnh nhé. Cơ hội cho anh em lên tầu
==> Bà con cô bác ai còn chưa biết cơ cấu ra sao, chưa biết mã khỏe yếu thế nào Mời anh em tham khảo trong room hàng chiến tôi hỗ trợ nhé. Nhà tôi 3 đời oánh chứng ! Join cộng đồng S-Profit: Bích Kim - Thân mời mời anh chị em tham gia room nhé. | Facebook

Chuẩn ko anh em? Ai húng mua sáng nay lại ăn đòn hàng về.
Phiên mai sẽ có rung lắc mạnh đấy nhé. Lúc đó mới mở ra cơ hội để tham gia cho ai chưa có hàng

Vòng 2 dành cho anh em

Phiên hôm qua bán với nến giảm mạnh và thanh khoản lớn, khiến nhiều nhà đầu tư lại bắt đầu lo ngại việc thị trường tạo đỉnh… Tuy nhiên, Với việc Vnindex tăng >200 điểm từ đáy thì với 1 phiên bán thế này rất bình thường.

VNindex ít nhất còn 1 nhịp tăng nữa lên 1150 thì mới có thể chỉnh mạnh được

Các phiên trước, thị trường tăng mạnh tôi ko báo ae mua là vậy. Nhưng Khi thị trường giảm sâu trong phiên hôm nay: VNI về vùng 1030-1050 thì ae NĐT chủ động mua vào các cổ phiếu: DXG DIG CEO VND NKG PVS VCG

1 Likes

Chiều nay tăng 20 điểm là vấn đề đấy. Vấn đề là anh em bị lỡ tàu :grinning:

Anh em mua hôm qua theo tôi lại ngọt nước nhẩy
Lại bắt đầu giai đoạn cứ mở mắt ra là trần phỏng?
Hỏi thật nay có anh em nào đu trần ko đấy, hqua báo mua sàn tẹt mà chê thì buồn lắm

Phiên nay hàng họ báo anh em trần hết.

Nhóm chứng khoán và nhóm BĐS là 2 nhóm chính của đoạn này

Không hề ảnh hưởng trước biến động Vnindex

Năm sau ra T0 nữa thì đúng là ĐẠI SÓNG THẦN CHỨNG KHOÁN

CEO ĐÃ BÁO TỪ ĐẦU SÓNG. KHÔNG X2 THÌ ĐỪNG CÓ BÁN. GIỜ ẺM NÓ ĐÃ x3.5 tài khoản

Phiên nay đến lượt Đầu tư công dậy sóng. VCG trần đầu tiên nhóm Đầu tư công